http://www.thuthachdaudoi.com/tinhaychome.html mò mẫm dạo chơi bưã giờ câu nói này làm mẹ Bin thích nhất và hay nhất. Khoa học ngày nay phát triển rất nhiêù, thế hệ mình và con mình cũng rất may mắn vì ở trong giai đoạn này. Mình có thể chăm con và nuôi con theo khoa học, theo sự phát triển của XH và con mình sẽ có cuộc sống tốt hơn mình. Bên cạnh đó cũng không ít những hiểm họa, những hâụ quả mà không lường trước được. Vâỵ khoa học trong sự phát triển của con chính là trái tim của những ông bố bà mẹ thơì nay. Trong giai đoạn non nớt đâù đơì của con này, thì những ly sưã đúng là rất có giá trị. Ngày trước các bà các mẹ của chúng ta thì ngoàn sưã mẹ đâu có được nguồn sưã nào khác để bổ sung... nhưng họ vẫn sống tốt và cho ta những thế hệ nôí tiếp. Đâý là thơì mà những con đường còn là sình lâỳ bùn đất, đâý là thơì xà bông cục, là thơì mà tất cả chủ yêú làm ra bơỉ sức lao đông. Thơì nay khoa học phát triển kéo theo nó XH phát triển , nhận thức phát triển và ô nhiễm cũng phát triển. Thì khoa học cũng cho ta những nguồn dinh dưỡng phù hợp để bổ sung và cân bằng lại cuộc sống. ....

Hãy cùng con vượt qua thư thách bằng chính trái tim của mình các mẹ nhé!