Cách đây 2 năm ,
Thôi nôi của bé Sam 18.01.2004

Và các mẹ có biết ai đây ko nhỉ ? :4:

Ngày 14.01.2004 12.12 PM

Hello cac ba me,

Bo Sam chan thanh cam on moi nguoi!

Noi chung, trong mat bo thi Sam cung khong te lam, nhung vi me Sam vao WTT hang ngay, chac thay nhieu con nha ban be an uong tot qua nen khong the relax duoc.

Gui moi nguoi mot tap anh kha hay cua Sam trong 1 nam qua:

www.beauty.com.vn/sam1

Many thanks & best regards,

Hoang

Và đây là lời yêu thương của mẹ bé Sam

Ngày 15.01.2004 3.16 PM

bố Sam hư quá, đã lén lút post hình Sam lên mà ko cho mẹ Sam biết. Nhờ bác Hằng báo mẹ cháu mới hay ;)

Cám ơn các mẹ vô cùng nhiều. Đọc những lời chúc dễ thương quá, mẹ cháu thật cảm động!

Mẹ Cuccu ơi, đến giờ này thì máy giặt vẫn chưa được giao về nhà, gần Tết mà, mẹ cháu lại cẩn thận gọi đến cty bán máy để họ sửa nên còn lâu hơn, thế nên đã mấy ngày nay mẹ cháu toàn thức đến 12h đêm để giặt quần áo đấy ạ.

Tuy mệt thế nhưng vui lắm, vì Sam mấy hôm nay khá ngoan, ít ho đi rồi (hôm qua là ngày cuối cùng uống kháng sinh) cái chính là Sam rất tươi cười, cứ hôn hít mẹ và anh Tim suốt, cái hôn nào của cu cậu cũng ướt rượt nước dãi ;) , hihi,..Chắc Sam biết được nhiều người chúc mừng, được thêm 1 tuổi thì phải ra dáng đấy mà.

Xin chân thành cảm ơn các mẹ, cảm ơn WTT, có tư vấn của các mẹ, có WTT lúc nào mình cũng cảm giác có 1 back up rất tốt và yên ổn. Có gì khó khăn đều nghĩ, "ngày mai lên mạng hỏi". Bố Sam ủng hộ mẹ Sam tham gia WTT lắm, (còn đòi được là thành viên thân thiết nữa cơ, nhưng chẳng ai cho, hihi)

Chủ nhật này Sam mới tròn 1 tuổi, gia đình Sam định đi nghỉ ở Phan Thiết vào SN Sam. Hẹn gặp lại các mẹ nha!

Chúc mừng năm mới!

Vất vả nhưng con mãi là niềm vui, niềm hạnh phúc của bố mẹ. Có bậc cha mẹ nào mà ko phải trải qua cơ chứ .

Ngày 16.01.2004 11:18 AM

Buồn quá các mẹ ơi,

Đêm qua Sam sốt cao quá, 39o5 liên tục, và quấy khóc suốt đêm, cứ rên rỉ ỉ ôi "hị hị hự hự..", nghe thương lắm cơ. Cả đêm Hà ngồi ngong ngóng chỉ mong trời chóng sáng để đưa Sam đi bệnh viên (mà ko hiểu sao mình cứ lẩn thẩn nghỉ đến cái vụ Cúm Typ A, xong rồi bủn rủn cả người).

Sáng nay bố mẹ cháu khẩn cấp đưa Sam đi khám ND1, té ra bé bị sốt siêu vi, lần đầu tiên trong đời, bác sỹ khám xong ko kê kháng sinh mà chỉ cho uống efferagan 150 và khuyên uống nhiều nước

Thế là vụ đi Phan Thiết của nhà cháu chắc là phá sản rồi ạ. :(

A, xin cám ơn các me, bố đã mua quà cho Sam (nhận sớm quá, hihi) Sam rất thích quà tặng, Tim cũng thòm thèm cái món quà của em & cứ xán lại đòi chơi chung. Tối qua 2 anh em nó nô đua với nhau vui lắm cơ. Bố mẹ cứ ngây ngất ngắm nhìn 2 con đùa nghich mà...sướng. Ấy, thế mà từ 1h đêm trở ra thì thế đấy :evil:

:8: :8: :8: :8: :8:

Bé Sam lại thêm một tuổi , bé lại đựoc đón nhận rất nhiều lời chúc và tình cảm của các mẹ WTT

Ngày 18.01.2005

Ôi các mẹ ơi, mẹ con cháu (a` quên, bố mẹ con cái nhà cháu) xin vô cùng đa tạ tình cảm của các bác các cô các anh các chị.

Mây hôm nay mẹ cháu bận quá nên chẳng dập dòm vào dd chít chát với các bác được. Đã thế cái ADSL ở nhà lại dở chứng chẳng vào được. Các bác thông cảm cho nhà cháu nhé.

Sinh nhật Sam bố mẹ cháu tổ chức giản dị trong gia đình thôi. Nhưng anh em cháu rất khoái. Mong ước của Sam là 1 cai ô tô "chấp chíu" (cấp cứu) mầu "bàng" (vàng), đã được anh Tim đi mua và tặng cho em. Hai anh em sướng lắm, đi ngủ cũng phải mang ô tô vào giường. Khuya ơi là khuya còn thì thào nói chuyện với nhau ( nói khẽ vì sợ mẹ ở phòng bên nghe thấy) ;)

Xin cảm ơn các mẹ rất nhiều. Đặc biệt cảm ơn mẹ Bo dễ thương & bạn Anh Khoa (Sam nhớ tên Bo đấy, chỉ vào hình bảo mẹ "bạn Choa" :))

:8: :8: :8: :8: :8:

Và sinh nhật lần thứ ba của bé Sam đã đến.

Chúc mừng sinh nhật bé Sam 18.01.2006
:6: :6: :6:

Chúc con trai với nhiều điều chúc tốt đẹp nhất.