Mấy hôm trước còn suy nghĩ WTT sắp KN 10 năm mà sao im lìm quá, nói với con gái rồi con hỏi tuổi mẹ và khi mẹ tính thì chợt nhớ WTT sắp lên 9 chứ không phải lên 10. :Sigh:

Gần 9 năm mình gắn bó với WTT cũng có những lúc muốn dứt áo ra đi vì trang khác hấp dẫn hơn và tình cảm cũng hấp dẫn hơn nhưng ở ngoài chỗ chat chít có người níu áo kéo lại chị đi em chơi với ai thế nên lại đứng lại với hắn vì chị em mình cùng ngày sinh nhật mà. :Straightf: Thực sự WTT vẫn là chỗ dựa tinh thần của mình bao nhiêu năm qua vì muốn giữ gìn tiếng Việt của mình không sứt mẻ, vì muốn có những phút giây thư giãn khi lượn qua các topic vui của nhà Hình hay đố vui thư giãn, nhạc phim, và trên hết vẫn muốn giúp 1 chút công sức của mình nên vẫn còn lượn lờ vào khu vực trợ giúp của WTT.

Còn hơn 1/2 tiếng nữa qua ngày 9/3 mà mình thì buồn ngủ nên lập topic này chúc cho WTT luôn lớn mạnh không ngừng thành viên bớt cãi nhau, đối xử tốt hơn chút, diễn đàn trong sạch, và đội ngũ Mod phát triển thêm, siêng năng làm mục lục hơn, và diễn đàn đừng trục trặc nhiều, thành viên góp ý kiến nhã nhặn hơn.:Laughing::Laughing:

Cho mình gửi những nụ hồng:Rose::Rose::Rose::Rose: đến chị Hảo và anh Minh và các bạn bè đã thành lập ra WTT để cho mình có thật nhiều bạn hơn khi cô đơn nơi xứ người, và tình bạn ảo trên mạng thành tình bạn thật ngoài đời qua những lần offline.

Ai muốn coi lịch sử thành lập WTT thì vào đây nhé

http://www.webtretho.com/forum/f403/lich-su-cua-wtt-20538/