“Việc bạn mặc gì cũng là cách bạn giới thiệu chính mình cho cả thế giới này biết, đặc biệt là trong thời đại ngày nay, khi con người ta chỉ kịp chạm vào nhau trong tích tắc. Thời trang chính là loại ngôn ngữ cho sự giao tiếp tức thời đó” -
Miuccia Prada

Trước đây, mình cũng bối rồi lắm khi chọn cho mình 1 style với thân hình nhiều "khuyết điểm".
Ôi, nếu như các Mẹ có body chuần không cần chỉnh rồi thì cũng đừng cười mình nhé.
Mình làm đủ mọi cách: tham khảo ý kiến chuyên gia, tham khảo gu thời trang của những người có tạng người tròn và thấp như mình (khó lắm nha, vì người xấu lúc đó rất ít xuất hiện trên internet), rồi đến mức thử nghiệm từng món đồ mà mình nghĩ là chuẩn ...

Cuối cùng, mình đi học hẳn 1 khóa thiết kế thời trang cho chắc ăn (kaka), vừa học vừa tư vấn cho 1 vài website về thời trang.

Híc, chăm chỉ thì cũng đến ngày hái quả, hiện mình đã có shop riêng, dù mặc đồ không đắt tiền, nhưng ai cũng xuýt xoa và hỏi sao càng ngày càng chất thế. Mình
hiện cũng đang là stylish cho vài nghệ sỹ nổi tiếng (điều này thì mình k tự hào lắm, vì họ có body chuẩn rồi).
Mẹ nào muốn tư vấn, mình sẵn sàng nhé, chỉ là không online 24/24 thôi. Nhưng chắc chắn là mình sẽ không bỏ sót câu hỏi của Mẹ nào đâu!!!
Giúp được các Mẹ, mình cảm thấy niềm hạnh phúc như lan sang mình í.

Mong MOD cho phép và cũng mời các Mẹ có mắt chuẩn vào cùng chung tay giúp đỡ cánh PHỤ NỮ chúng mình nhé!