Chắc chắn đội nhóm của bạn khi có nhu cầu đặt in hay thiết kế áo nhóm thì sẽ muốn mình sở hữu được những mẫu áo đẹp, ấn tượng phải không nào. Thế nhưng muốn là một chuyện còn lại có thực hiện được hay không thì lại là vấn đề khác. Và nếu như muốn có được một mẫu áo nhóm đẹp thì nhất định bạn phải chú ý đến điều này:Thứ nhất chính là phải chọn được một nơi cung cấp áo nhóm uy tín và chất lượng. Bởi với những nơi uy tín họ sẽ mang đến cho bạn những mẫu áo đồng phục nhóm đẹp và ấn tượng nhất. Ngoài ra thì họ sẽ đảm bảo với bạn không đụng hàng với bất cứ những mẫu áo nhóm nào khác.

• Chú ý đến chất liệu vải may: Chất liệu vải may chính là yếu tố quyết định đến giá thành, sự bền bỉ khi mặc nên bạn cần nhớ rằng chú ý đến các ưu – nhược điểm của các chất liệu như: Vải thun cotton 100%, vải thun PE, vải thun cá sấu, cá sấu Thái, cá sấu poly, vải thun cá mập,… Mỗi một chất liệu sẽ phù hợp với những nhu cầu và điều kiện khác nhau nên bạn cần nhớ để biết mình nên chọn chất liệu nào.
  • Chú ý đến công nghệ in áo thun nhóm: Bạn cần phải chú ý chọn công nghệ in áo thun tùy thuộc vào chất liệu vải và số lượng in áo thun nhóm. Bạn nên chú ý để chọn được một trong các công nghệ như: In chuyển nhiệt, in decal, in kỹ thuật số, in lụa…
  • Chú ý đến size áo thun nhóm: Hãy cung cấp tất cả các size áo của các thành viên trong đội nhóm của bạn lại cho chúng tôi để được đảm bảo rằng các thành viên sẽ mặc cho phù hợp nhất. Nếu như có thành viên nào quá ốm hay quá mập, hãy nói lại để được may đo theo kích thước cơ thể cho phù hợp nhất nhé