Đối tượng chính mắc phải căn bệnh "béo bụng" này là:

1. các chị em văn phòng, ngồi nhiều hơn nằm

2. các mẹ sau sinh, bụng nhão

3. các mẹ "đầy đặn"

Béo bụng giờ đây có thể được giải quyết bằng các mẫu bikini retro cạp cao hoặc áo tắm 1 mảnh liền thân.

Các chị em hãy cứ tự tin khoe dáng. Điều quan trọng trong là các chị em hiểu rõ về cơ thể mình để chọn 1 bộ bikini vừa che bụng, vừa hợp với form người. Em xin phép tư vấn như sau:

1. Các chị các mẹ bụng to + ngực to/nhỏ:

Ngực to là 1 vũ khí của phụ nữ chúng ta, khoe ra chứ. Cứ quả chéo các chị mặc, có mút tạo khe nữa thì cực tốt, nếu không thì quả croptop đẩy ngực lên trên. Còn ngực khiêm tốn chị em ta nên iêu thương mẫu áo bikini bèo nhún ở ngực, giúp tạo hiệu ứng có ngực. Hoặc các quả có độn nhiều.

2. Các chị các mẹ bụng mỡ + bắp đùi to/nhỏ:

Đùi to không lo chết đói cơ mà lúc mặc bikini chị e cứ giấu đi đã. Các mẫu quần đùi hoặc quần váy xòe giúp chân đỡ "đô" hơn. Đùi thon thì ngon rồi, các chị cứ tam giác cạp cao mà diễn.

3. Các chị bụng mỡ + bắp tay to/nhỏ:

Nhỏ thì thôi các chị khỏi bận lòng. To thì theo em các mẫu có tay bèo rủ là thích hợp hơn cả.

Đấy là kinh nghiệm của em sau vài năm bán bikini. Mong là sẽ giúp các chị các mẹ chọn được bộ bikini ưng ý. Hem phải cái gì mình thấy iêu nó thì nó cũng iêu mình mà :( Các chị các mẹ phải tỉnh táo và đôi khi là chấp nhận sự thật về cái khuôn của mình. Em cũng béo em biết nỗi đau ý. Cảm ơn các chị các mẹ đã đọc bài!