Áo Phông Kết Hợp Quần Jeans

Áo thun xám mix cùng quần jean nam mang đến cho bạn một bộ trang phục vô cùng đơn giản mà vẫn tôn lên vẻ nam tính vốn có của mỗi người đàn ông. Dù bạn theo đuổi phong cách nào thì sự đơn giản vẫn là tiêu chí chính. Đàn ông cần thứ gì đó trần trụi, đơn giản, không quá màu mè nhưng cũng đủ thể hiện cá tính của mình. Áo thun xám mix cùng quần jean đen cho sự đơn giản nhưng vô cùng khỏe khoắn. Đừng quên mix đồ thêm và kiếm cho mình một đôi giày thể thao đồng màu với áo nhé.

Phối Quần Jean Cùng Áo Tay Dài

Với chiếc quần jean nam skinny màu xanh da trời bạn có thể mặc cùng với áo tay dài đen trơn, có thể khoác cho mình thêm một cái áo khoác denim nếu muốn, không thể thiếu cho mình một đôi giày cao cổ hoặc giày thể thao basic cùng tone màu với áo khoác hoặc với áo thun bên trong. Set đồ này giúp bạn thể hiện được sự phá cách trong thời trang, cá tính và không kém phần thanh lịch.

Đây là kiểu quần được thiết kế dựa trên chất liệu jeans truyền thống nhưng được thiết kế ôm sát vào đôi chân của người mặc. Chiếc quần này được may bằng chất liệu co giãn, giúp tăng sự uyển chuyển cho người mặc. Bạn có thể dễ dàng phân biệt dáng quần skinny jean dựa vào kiểu dáng skinny cũng như độ co giãn của sản phẩm. Nhìn chung, quần jean nam skinny thường có độ ôm vừa vặn từ đùi xuống hông cho đến gấu quần. Nhiều người nghĩ rằng dáng ôm dễ mắc lỗi, nhưng nếu biết cách mặc, thiết kế này sẽ giúp ngay cả nam giới có vóc dáng chỉn chu và tinh tế hơn.

hình ảnh