Phối Gì Với Áo Khoác Vest Nam

Nếu bạn muốn mình trông thật bảnh bao và thanh lịch không kém phần trẻ trung thì hãy mặc phối với chiếc áo sơ mi trắng ở trong, đồ vest nam gồm có áo khoác vest và quần tây sáng màu. Cuối cùng là hãy mang cho mình một đôi giày thể thao basic màu trắng hoặc giày tây màu đen để cho phù hợp với trang phục vest của mình nhé.

Đối với những thiết kế vest nam, phái mạnh cần có những lựa chọn cân đối. Đặc biệt, không nên sử dụng quá nhiều mẫu áo cách tân, cầu kỳ mà nên chọn mẫu áo đơn giản, nhẹ nhàng. Dễ dàng kết hợp với quần jean.

Cách Lựa Chọn Full Bộ Vest Sang Trọng

Hãy đến cửa hàng đồ vest nam đẹp và uy tín để bắt đầu lựa chọn cho mình một bộ vest suit tone theo tone, bao gồm cả những phụ kiện để làm điểm nhấn cho cả trang phục của mình. Bạn cần tìm một bộ theo tone màu mà bạn muốn, chúng phải phù hợp với buổi tiệc đó, buổi gặp gỡ quan trọng đó hoặc dịp lễ nào đó. Bộ suit không thể thiếu áo sơ mi, caravat, áo gile, áo khoác vest, quần tây, giày tây và những phụ kiện nhỏ như khăn cài túi, đồng hồ,... Cà vạt hoặc nơ cùng với đồng hồ là những phụ kiện cần thiết khi mặc vest nam. Điểm nhấn quan trọng này sẽ khiến bạn trở nên nổi bật và trông thanh lịch hơn. Đàn ông thì quý phái hơn, con trai thì mang nét trưởng thành và cá tính hơn.

hình ảnh