Đây là link tầng 1 các mẹ nhé: http://www.webtretho.com/forum/f1706/ngoi-nha-chung-cho-cac-me-thu-thai-thang-03-04-2011-a-752038/

Ngôi nhà chung đến hôm nay đã thật sự là home của chúng ta các mẹ nhỉ. Mỗi khi vào nhà, cảm giác của mình rất hạnh phúc. Vì mình biết mình đang mang trong mình một thiên thần. Trách nhiệm của mình là bảo vệ cho thiên thần ấy phát triển bình an và khỏe mạnh 9 tháng 10 ngày.

Có một số mẹ hỏi sao nhà mình không gộp vào nhà mang thai tháng 12/2011. Mình không đồng ý gộp vì nhà mình không chỉ có các mẹ dự sinh tháng 12/2011 mà còn có cả các mẹ dự sinh tháng 01/2011 nữa. Mình và các mẹ là những người săn Mèo Tân Mão cuối cùng mà.

Mình xin phép các mẹ được xây nhà mới nhé. Hi vọng ngôi nhà mới này sẽ mang đến may mắn cho tất cả chúng mình.

Chúc các mẹ ăn khỏe, ngủ ngon, hết nghén. Chúc cho các con ngoan ngoãn, phát triển tốt.

Hi vọng sang nhà mới, tất cả những nỗi lo lắng về bệnh tất, về sức khỏe sẽ bị cuốn phăng. Để mỗi sáng các mẹ thức dậy với nụ cười rạng rỡ trên môi và lời chào dành cho con yêu đang lớn dần trong bụng: “ Con yêu, mẹ yêu con rất nhiều”.

:LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc: