Em thấy tội lỗi và mệt mỏi.

Em trải qua 1 đêm dài miên man bên anh, trò chuyện, tâm sự, ân ái. Em cảm thấy anh chạm được tận sâu thẳm trái tim em và em cũng vậy.

Em đã gục vào anh khóc nấc lên khi chị nt hỏi anh làm việc ra sao, mọi thứ ổn ko?

Chị - vợ anh, mẹ của các con anh, chị giữa bộn bề công việc vẫn nt cho anh lúc 5h sáng khi anh ấy đang gục đầu trên ngực em.

Cảm giác tội lỗi và mệt mỏi.

Đây là lần đầu tiên anh ấy bên em và cả 2 đã tự nhủ sẽ ko có lần thứ 2, nhưng em thấy tội lỗi, em dường như cảm thấy ánh mắt đau đớn, hằn học và có phần tuyệt vọng của chị cứ đau đáu nhìn em.

Em bên anh, ko vì tiền, ko cầu địa vị và xác thịt chỉ là điều hấp dẫn đơn thuần của giới tính và cảm xúc, điều quan trọng khi ngụp lặn trong men say của anh, em cảm thấy mình được khám phá dến tận cùng - em đã lạnh lùng, đã gạt đi mọi giới hạn đạo đức để ở bên anh 1 đêm.

Em - chưa chồng - chưa 1 lần quan hệ tình dục đúng nghĩa, em lao vào anh với khát khao và dục vọng của 1 khoảnh thênh thang tâm hồn. Chỉ vậy thôi chị ạ.

Em biết, chị sẽ đau, em mong chị ko bao giờ biết chuyện đã xảy ra nhưng lòng em như tuyệt vọng và u ám vì tội lỗi của mình.