Kính thưa anh chị...

Trước hết em xin nói về mình trước. Em là một người rất rộng lượng, rất thương yêu người mà mình sẽ lấy làm chồng của mình. Cùng nhau xây dựng một gia đình hạnh phúc, với ch và con cái yêu thương nhau. Em giàu, đúng.

Nhưng từ nhỏ được bố mẹ chỉ bảo cách làm vợ, làm gia đình hạnh phúc, là mục tiêu đúng đắn nhất của chúng tôi...

Tôi quen anh do người yêu cũ của anh giới thiệu. Gia đình anh tôi không tiện nêu ra, nếu nêu ra chắc các bạn cũng hỏi tôi: vn này hết gia đình để làm dâu rồi.

Tôi nhớ có một lần, cách đây vài tháng, có 1 bạn đăng topic tìm bạn gái cho em mình làm công an ở bình phước, tôi vào ghẹo giỡn chơi. Anh đọc được topic đó của tôi, anh nổi giận, anh chửi tôi um sùm. Tôi xin lỗi anh. anh nói wtt từ nam 2012 không còn là wtt nữa, chửi rủa, chán, các member không chân thật. Và mong tôi đừng vào chơi nữa ko tốt cho tôi

Tôi cũng hứa với anh không lên nữa. Tôi nghe lời anh tuyêth đối. Thỉnh thoảng tôi có onl để vào khu vực làm đẹp. Một lần tình cờ tôi xem nick của anh.. anh tán gái, tán gái. Tôi thử làm wen với 1 trong những người anh từng giỡn. Thì ra anh có inbox làm quen người ta

Anh cư trách tôi không giành nhiều time cho anh. Các anh, các chị biết ko, tôi làm manager hr nên tôi bận biu. Có lần ông bác ruột tôi có đứa con chết sớm, tôi co gắng 10h tối hàng ngày lên nói chuyện với anh, tôi không hề kể anh nghe điều đó. Chỉ duy nhất em trai tôi bi dập xướng sống, tôi nào tôi cũng vào thăm em là tôi nói với anh ...anh cũng trách tôi nữa...

Có lần tôi đang hình tôi mặc áo tắm ở biển lên fb, anh bắt tôi tháo hình xuống. Tôi đọc được tin nhắn của anh, tôi vội gỡ hình xuống, khi quay lại thấy anh chửi tôi và out luôn

Tôi đi ăn đám cưới, hay đi đâu tôi cũng kể cho anh nghe, vì tôi sợ anh buồn , anh nghĩ quẩn, khi tôi onl trở lại anh sẽ giân tôi

Rồi toi thấy anh cứ tán tỉnh, vì bạn bè biết nick cua tôi trên này, tôi cũng ghen bóng ghen gió khi thấy anh vào hội độc thân kết bạn làm quen ..anh nói không có ai hết. That ra la anh có inboxx làm wen nhung vai ngay sau duong ai nấy đi

Từ đó chúng tôi liên tục lục đục cãi nhau, giận nhau, đòi chia tay. Đỉnh điểm hôm nay, chúng tôi cãi nhau liên tục, khi anh biết người yêu cũ ở anh có người yêu mới

Anh nói anh sẽ tiếp tục tìm gái ở trên này để quen, để lấp khoảng trống, để xxx gì đó...tôi ở ninh thuận, tháng 8 này tôi mới vào, tôi cho đủ hợp đồng 2 năm, tôi không phải đền hợp đồng. anh muốn quen 2 cô cùng lúc, để chia tay cô này rồi cô kia, anh không muốn FA một ngày nào đó...Tôi hiểu thời gian 6 năm không dễ dàng gì, nhưng anh ko chịu FA một ngày nào nữa, làm tôi cảm thấy tim mình bị tổn thương thật suuuj

Tôi nghĩ nếu wtt này không có mục hội độc thân kết bạn làm quen thì chuyện tình cua chúng tôi sẽ đẹp biết bao nhiêu....Giờ chuyện tình tôi và anh như thế này đây