Tình hình là thế này,tết này Tớ bị soi mói nhiều quá, cái này tớ cũng quen rồi nhưng mà nói thật năm nay là năm đầy áp lực của Tớ, Tết tớ về nhà gặp gỡ họ hàng, bạn bè thì ai gặp Tớ cũng hỏi là " Thế bao giờ lấy Chồng ?" , Tớ lại nhăn răng ra cười, (Cười trừ thôi ) Tớ ghét cái kiểu câu sau người ta nói là lại kén quá chứ gì , Tớ thề là tớ không kén, Tớ chỉ hơi khó tính :Laughing:

Bực mình nhất là cái bà hàng xóm nhà Tớ, có hai cô con gái, một cô 87 một cô 90 , hai cô này Tết nay có hai Anh người iu về , thế là được nước lúc nào cũng qua nói cả Mẹ tớ là hai thằng đó mà được lắm nhé, thằng thì thế này thằng thế kia, rồi kiểu gì cũng hỏi thăm tớ với Mẹ tớ bằng cái giọng khiêu khích :Sad:

Mà kể cũng đúng Tớ là con trâu chính hãng đới, năm nay được tuổi cưới rồi, năm sau 28 lại chả cưới được, rồi lại 29. Mà tớ chẳng nghĩ rằng Tớ có thể yêu Dăm ba tháng thì có thể gật cái Rụp mà cưới được cho nên cái khả năng năm nay Tớ có Chồng là không có . Mà để lâu quá lại chả muốn làm cô dâu già :Laughing:

Nói túm lại là Năm nay tớ bị áp lực nhiều quá, chán quá nên mở cái Top này than vãn tý cho đỡ sờ-trét , Có ai 85 cùng cảnh ngộ như tớ không :Crying: