Tình hình là em có thằng bạn nó bị bệnh tôn thờ mối tình đầu, yêu một cô suốt 8 năm và chưa bao giờ để ý hay đong đưa bất kì cô nào khác :|

Hắn suốt ngày quăng cái mớ statut não nùng kiểu như :

hạnh phúc ơi mi ơi đâu, đó là điều quá xa xỉ với anh....

Sao không về cạnh anh như ngày xưa....

Đọc mà nẫu cả ruột ...

Viết cả đống thư tình lùng bùng não nùng, mà đến thằng sến súa như em cũng đỡ không được. Thậm chí em kia bị thằng khác xử xong rùi, giờ thằng này thậm chí còn đòi đi đổ vỏ cho thằng kia mà con này cũng ko chịu

Demo cho các chị em một bức thư, em nên khuyên nó như lào để nó yên tâm mà học hành, rồi còn đi làm kiếm $ nuôi sống bản thân nó hả các mẹ???

Có lẽ trong cuộc đời ai cũng zậy...luôn có 1 điều j đó khiến ta fải tiếc nuối có người vì tiền, gia đình, bạn bè... và cái mà ta thường nghe nhất đó là tình yêu phải không em...?

Em sẽ luôn bên anh nhé? Được không? Cả đời này bên anh,không rời một bước..........

Anh đã quá mơ mộng,mơ một thứ không thuộc về mình.Anh ước gì em đừng xuất hiện trong cuộc đời anh.Sự xuất hiện của em làm mọi thứ rối tung lên.Anh sợ,............sợ sự thay đổi anh không lường trước,sợ mất em và sự thật là anh đã mất em rồi...

Đặt tay lên trái tim mình,anh tự hỏi bao giờ thì nó ngừng đập?Khi anh chết hay khi anh sống mà chỉ như tồn tại,sống không có ước mơ,sống trong cơn mê không bao giờ dứt,đó là sống.......mà không có em

Đặt tay lên trái tim này,anh ước.......

Ước gì tình yêu sẽ đến với những tấm lòng chân thành nhất

Ước gì thời gian ngừng trôi để anh mãi bên em,dẫu chỉ như hai người bạn

Ước gì anh có thể đánh đổi đời mình để đổi lấy hạnh phúc cho em

"Có những người yêu nhau ngay từ cái nhìn đầu tiên , có những người đy hết quãng đời mới nhận ra tình cảm của nhau, vậy thỳ với anh , từng ấy ngày bên em , đủ để anh nói rằng : Anh rất yêu Em"

Có lẽ đây chính là cái mà người ta thường nói , là dư vị còn lại của một tình yêu tan vỡ chăng ?

Ngày hôm qua

...có 1 người đi lang thang 1 mình trên đường khi trời mưa...

....có những hạt mưa rơi ướt hết cả tâm hồn.....

...có 1 trái tim đang tan nát..đau nhói......

.....có 1 tình yêu chao đi đã không được chấp nhận....

...và có những giọt nước mắt rơi kòn nhiều hơn cả mưa.......

......Có 1 bức thư làm cho ai đau nhói...

....Có 1 người vô tình làm trái tim mình đau......

....Có 1 hòn đá vô tình khiến mình vấp ngã....

anh không yếu đuối như em nghĩ đâu phải chăng là vì

..........vì quá yêu nên không thể dừng lại được..........

..........vì quá thương nên điên dại vì chán..........

..........vì quá nhớ nên không biết làm gì hơn.........

..........vì dù người ta vô tình nhưng lòng mình vẫn yêu........

Em nói em đang rất hạnh phúc, ừ thì anh sẽ không phiền em nữa ,anh sẽ là bạn tốt của em nhé!

Hãy luôn hạnh phúc em nhé! ANH KHÔNG HỐI HẬN VÌ ĐÃ GẶP EM TRONG CUỘC ĐỜI MÌNH.