em năm nay lớp 12 ạ. em đã từng có một cuộc tình tưởng chừng như rất đẹp nhưng.....chúng em quen vào những năm tháng cuối lớp 10 lúc mới yêu em và cậu ấy tưởng chừng như hai đứa là cả thế giới của nhau lúc đó em cảm nhận đc cậu ấy rất thương em quan tâm lo lắng này nọ trong tất cả các mối tình trường mà em trải qua thì cậu ấy là chàng trai thương em nhất tụi em từng tưởng tượng về đám cưới của hai đứa trong tương lai cơ (đúng là trẻ trâu...haha). Nhưng rồi sau hơn 5th quen nhau cậu ấy bắt đầu thay đổi hầu như đã khác hoàn toàn mối tình của em và cậu ấy dường như không còn được như trước cậu ấy dần lạnh nhạt và chỉ sống cho cuộc sống riêng của cậu ấy tụi em cũng dần ít đi chơi với nhau hơn em thì càng ngày càng yêu cậu ấy nhiều hơn cho đến khi linh cảm của em mách bảo cậu bây giờ chỉ cố ở lại bên cạnh em là vì...tình dục...vâng đúng là như thế em đã trao đi sự trong trắng đầu đời của mình cho một người con trai chẳng biết trân trọng em em cảm thấy mỗi lần làm chuyện ấy cậu ấy nói chuyện càng ngày càng như thiếu tôn trọng em hơn em đã khóc rất nhiều nhưng dấu chưa bao giờ nói cho cậu ấy biết nhiều khi em chịu không nổi nói hết suy nghĩ của mình ra nhưng cũng chẳng được gì cậu ấy đều trả lời lại rất hờ hững...em vẫn cố gắng chịu đựng ở trong mối quan hệ này vì hình như em đã quá mù quáng đến lỗi không dám dứt ra càng ngày em càng thấy chỉ có mình em cố gắng cho mối quan hệ của cả hai và em cứ chịu đựng như thế mối tình của tụi em cứ ngày một tệ hơn như thế cho đến 4th sau và...vào một ngày trời mưa rất to dù chỉ mới có 5h chiều nhưng trời hôm đó thật sự rất tối...tối hôm đó lúc đi ngủ em mở điện thoại lên thấy một dòng tin nhắn làm em không thể nào tin vào mắt mình được "mình chia tay đi" là cậu ấy nhắn cho em. Em hỏi lý do và cậu ấy nói "chán rồi hết tình cảm rồi được chưa chia tay đi anh nói sao nghe vậy đi đừng có nhây" từng câu nói lúc đó như nhát dao khứa vào tim em lúc đầu em cũng níu kéo nhưng sau đó em buông. Hơn 1th sau vì một số chuyện em với cậu ấy cần liên lạc lại để nói chuyện tối đó tụi em nhắn tin với nhau đến 2h sáng cậu ấy hẹn em ra nói chuyện và cậu ấy nói lúc gặp nhau cho quan hệ lần cuối còn bắt em cởi đồ chụp ảnh gửi qua cho cậu ấy em nhất quyết không chịu nhưng cậu ấy cứ ép em thì lúc đó còn thương em nghĩ nếu mình nghe lời cậu ấy một chút thì cậu ấy sẽ quay lại với em nên em đã... nhưng mọi thứ không như em nghĩ chiều đó tụi em gặp nhau mục đích của em là ra nói chuyện giải quyết xong rồi về nhưng cậu ấy ép em quan hệ với cậu ấy và em đã quan hệ tình dục với nyc mọi người ạ trên đường trở em về tụi em vừa đi vừa cãi nhau khá gắt em nói "e muốn chúng ta nch rõ ràng trước khi không bh gặp lại nữa" cậu ấy trả lời "e muốn rõ ràng nhưng anh thì không" tụi e vẫn tiếp tục cãi cho đến khi về đến nhà hm đó cậu ấy đã nói một vài câu mà em nghĩ đến cuối đời em cũng không thể quên cậu ấy còn nói hối hận khi đã quen em và nói tất cả là lỗi của em việc quan hệ tình dục và gửi ảnh nhạy cảm đều do em tự nguyện chứ cậu ấy không kêu. Cảm thấy quá tức giận hôm sau đi học em vào chích hai bánh xe của cậu ấy :)) sau khi chích xong em nghĩ lại thấy mình không nên làm thế nên sau khi ra về em đã xin lỗi cậu ấy và đền tiền đi sửa bánh xe...không ngờ cậu ấy và bạn của cậu ấy(hai đứa nó đi học chung với nhau) đi kể với bạn bè của cậu ấy là(trong đó có 2 thằng chung lớp em) "tự nhiên chia tay xong nó chích bánh xe tao mà tao chẳng làm gì nó cả" vậy là tụi kia nó tin sau đó ai cũng hùa vào chọc em thằng bạn cùng lớp em cũng rất quá đáng nó biết vụ đó đem kể cho thầy dạy hóa lớp em nghe thầy đó cũng hay nhiều chuyện hai đi chọc học sinh này nọ thế là thầy cũng hùa theo chọc em suốt em tức lắm nhưng không nói em vẫn bị chọc cho đến giờ. Hôm t7 vừa rồi em đi lao động ở trường em gặp nyc và bạn thân của cậu ấy lúc hai tụi nó chở nhau đi ngang qua em thằng bạn nó lôi chuyện đó ra chọc em 2 thằng cùng lớp em cũng hùa theo chọc còn nyc của em không nói gì nhưng mặt bạn ấy có vẻ vừa lòng dạ lắm luôn. lúc làm xong chuẩn bị về lúc điểm danh 2 thằng đó vẫn tiếp tục chọc em tức chịu không được nữa quay qua lỡ miệng kể "ừ tao chích bánh xe nó đấy nhưng nó cũng chẳng kém gì tao chia tay rồi vẫn bắt nyc cởi hết đồ ra cho nó coi"phản ứng của tụi nó rất bất ngờ sau khi về nhà còn nhắn tin xin lỗi em cơ vì không hiểu hết chuyện nên chọc hơi quá và hứa sẽ không chọc nữa nay em với 2 tụi nó đã thân lại và 1 trong hai thằng đó hôm nay còn giỡn với em nữa em cũng cảm thấy nhẹ lòng hơn vì bạn bè cùng lớp mà chiến tranh thì mệt lắm mọi người ạ sau vụ mà thằng bạn thân nyc lôi chuyện quá khứ từ khi nào ra chọc em chẳng khác nào thích gây sự vì chuyện đó từ rất lâu rồi với lại em đã trả tiền và xin lỗi nhưng vẫn cứ thích lôi ra em tức về nhắn tin nói chuyện rõ với nó em đã lựa lời sao cho thật nhẹ nhàng lịch sự và coi nó như một người bạn học cùng khối nhưng thái độ nói chuyện của nó như khinh thường em vậy nói thế nào nó và nyc em vẫn cứ bênh vực nhau vô điều kiện luôn em nghĩ "việc gì mình phải tốn thời gian giải thích với loại người này nhờ" nên thôi hai đứa em huề nhau nhưng sau hôm đó nó vẫn tích cực đi lan tin đồn đó nhưng em đã không thèm nói gì nữa nhiều người khuyên em nên lôi đầu nyc của em lên công an và khuyên sau này quen ai  khôn lên hơn 1 chút xíu. em nghe nhưng em không chắc là sẽ lôi công an vào vì em xem đây cũng là một bài học cho em. Nyc từng nói hối hận khi quen em nhưng em thì không bao giờ hối hận khi quen cậu ấy vì nhờ cậu ấy mà bây giờ em có một bài học mới và trưởng thành lên một chút. Mình chọn thì mình chịu dù đúng hay sai gặp được nhau đã là may mắn rồi !