đã 5 năm 2 đứa quen nhau,lúc đầu wen ấy đã có tính lăng nhăng,vì yêu em bỏ qua hết.

Giờ thì ấy có người khác trong khi em vẫn quan tâm,yêu thương hết mình

1 2 tháng trôi qua,em mới fat hiện dc ấy dối em vẫn di chơi với người khác(tối ấy dạy học mấy đứa trẻ mà đã nghỉ dạy từ lâu)

em chủ động chia tay ,ấy đồng ý ,nhưng em ko làm dc, chia tay 4 đêm em thức trắng 4 đêm,mong nhớ giận hờn,hix,thế là em lại chủ động liên lạc và muốn quen lại và mong ấy ko lăng nhăng nữa,ấy dồng ý

rồi đâu cũng vào đấy,giống như trước,buồn lắm,mà giờ người đã đổi thay,người ko còn để ý chút ji về cảm giác em,em chia tay nhưng lại ko làm dc,thật sự em ko thể sống thíu ấy

Giờ ấy nói tiếp tục quen binh thường nhưng ấy muốn làm gì thì làm,dừng gọi đừng phiến ấy muốn di với ai thì kệ.

Giờ em buồn lăm,em ở nhà buồn còn ấy thì chơi vui vẻ,gọi đt ko có nhà ,di động ko bắt máy

e đau lòng lắm,nước mắt rơi,giận lắm nhưng cũng ko thể nói gì dc,nói thì kêu ko thix thì chia tay đi

Tại mình thôi,đàn ông gì yếu đuối quá, ko bỏ dc,giờ muốn gặp cho đo nhớ mong thì lai nói có tiền ko , dẫn tui đi ăn uống nhà hàng tui mới đi...đau lòng thằng sinh viên

:Sad::Sad:

thôi thì tình anh chấp nhận yêu trái tim em 2 người,đành cố giấu nước mắt nỗi đau từng tháng năm vì a ko thể quên bóng hình em...

Sống lây lất qua ngày , mong trời thương để thời gian bôi xóa tất cả,mơ 1 ngày có nụ cười trọn vẹn

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=4n8O43ci72

Ai rơi hoàn cảnh giống em thì tâm sự zoi em nha...:Crying: em mù quáng quá rồi,điên dại quá rồi,trời đất ơi........