Vợ chồng mình cưới nhau không lâu, cũng rất hạnh phúc, vì vừa cưới nên hai vợ chồng không vội có em bé ngay. Nhìn chung và  nhìn từ bên ngoài vào thì vợ chồng mình đúng là một cặp trời sinh hạnh phúc. Hợp nhau từ câu nói cho đến mọi chuyện. 

Nhưng mình chia tay người yêu cũ cách đó khoảng nửa năm thì gặp và yêu chồng mình cho đến nay. Người yêu cũ là mối tìn đầu, cũng là mối tình sinh viên, nên rất trân trọng và yêu thương, phải nói là sâu đậm và in mãi trong tâm trí mình các mẹ ạ. 

Ngày mình nói câu chia tay nyc, là vì anh ấy đã vô tình làm chuyện có lỗi và bị mình bắt gặp, anh ấy vẫn thương mình lắm, nhưng mình không muốn tiếp tục ngay sau rạn nứt đó, mà muốn một khoảng thời gian im lặng, 2 tháng ròng rã im lặng với nhau, và người nói chia tay đầu tiên là mình, 

Anh ấy có vẻ đã rất khó khăn trong giai đoạn đó, bởi có vẻ như tình cảm của anh ấy dành cho mình quá lớn, đến hiện tại, đã 1 năm hơn trôi qua, anh không tìm cho mình một cô gái nào, cũng không thấy dành thời gian quá nhiều cho mạng xã hội. 

Thời điểm đó, không biết mình có trách nhầm người mình yêu không, khoonbg biết có hiểu lầm gì về chuyện đó để gây đổ vỡ và tổn thương đến nyc không. Nên chuyện này mình vẫn cân cấn trong lòng. 

Mình muốn tìm gặp và nói xin lỗi, nhưng lại sợ làm vậy sẽ khiến tình hình xấu đi. mình nên làm sao nhỉ?