HIIIIII

Xin chào tất cả bà con trong box tình yêu.

Em vừa mới đăng ký thành viên xong.
XIN ĐƯỢC RA MẮT CÁC ANH CHỊ, CÁC MẸ.

Trước khi đăng ký thì em cũng hay vào box tình yêu để mà ngóng các câu chuyện về tình yêu của mọi người. Em cảm thấy tình yêu thật phức tạp, thật nhiều lúc cũng khiến cho mình cảm thấy đau khổ quá dù cũng vui, cũng hạnh phúc . Em từ khi biết yêu đến giờ đã trải qua 2 mối tình ,nhưng mà đều buồn lắm. Và hiện giờ đang thầm thương trộm nhớ 1 anh đã biết nhau từ lâu,( thích anh từ lâu rùi nhưng bi giờ mới nhận ra khi anh đi xa vì lý do tế nhị ) anh í rất lạnh lùng, hình như chỉ coi em như 1 người em gái thôi. người í là anh trai của bạn thân chơi từ cấp 2, biết nhau cũng được gần 10 năm nay, nên chắc vì thê mà anh í chỉ xem em như anh em ( em nghĩ thế) ...trời ơi nhiều lúc en đến chơi, anh í con rất tự nhiên mặc bikini trong phòng mới ghê chứ, hết nói nổi lun ( huhu...như vậy anh í chỉ xem em như 1 đứa em gái thân thiết thôi....) ..... Vì thế em quyết định sẽ hok yêu nữa, cố chăm chỉ học hành để có tương lai sau này vậy mà hay hơn....chuyện gì sảy ra sau này tính tiếp...sau này tính tiếp .

ÔI tình yêu , chan quá.

Các anh chị nào cùng cảnh ngộ thì ủng hộ em nha.