Chào mọi người hôm nay mình lên đây để tâm sự hi vọng các bạn sẽ đọc và góp ý ạ 

Chuyện là trong 2 năm học c3 mình đã thích một bạn cùng giới tên là V . mình và bạn đó chơi với nhau khá là thân hầu như chuyện gì cũng tâm sự cho nhau nghe. bề ngoài của mình thì thật sự là đối lập với bạn nữ đó hiển nhiên bạn đó được rất nhiều bạn nam theo đuổi và cũng đang crush 1 ai đó mình không biết nữa. đôi lúc V rất thân mật với các bạn nam đó khiến mình ngoài cười trong thì buồn lắm chả biết làm sao nữa . được cái chắc là do thân nên V rất hay ôm, trò chuyện, cười đùa với mình dù mình rất nhạt, diều đó cũng phần nào gây nên ảo tưởng cho mình . thật sự hành động hàng ngày của mình thể hiện khá rõ là mình thích V như là mua đồ an vặt , sữa, đồ ăn sáng, vì mình học có khá hơn V 1 chút nên cũng có cớ để gần nó hơn . cứ thế ngày qua ngày bây giờ đã là năm cuối cấp thật sự mình rất sợ sẽ không gặp được V nữa sợ V có người yêu sợ không còn thân thiết như xưa nữa. muốn nói rõ ra là '' t thích m V ạ '' lắm nhưng sợ V sẽ khó xử dù gì cả 2 cũng cùng giới chỉ có mình thich con gái còn V thì không nên chả dám . trong đầu mình có suy nghĩ ước bản thân là con trai rất nhiều lần. mọi người nghĩ mình nên làm gì mới đùng đây tự bản thân mình lựa chọn mình rất sợ phả hối hận :(