Chào các Bác & các Mẹ!.

Em là một thành viên mà chỉ toàn đọc những dòng tâm sự, nhưng hôm nay em rất mong các Mẹ cho em lời khuyên về suy nghĩ mà trước đến giờ không cảm thấy mình phải bận tâm nhiều. Em năm nay đã 28t, trước đây em đã có người yêu và thời gian yêu cũng khá dài, và bọn em cũng đã từng quan hệ, nhưng kết quả là không đến được với nhau nữa. Sau đó, em tiếp tục dành tình cảm cho người thứ 2 đến nay cũng được 2 năm, em rất yêu người này và cũng giống người trước bọn em cũng làm chuyện ấy nhưng chỉ vài lần thôi vì người này đi làm ở tỉnh khác. Một hôm Em có người bạn đến nhà chơi (người này đã tường nói lời yêu thương với em),nhưng em chỉ xem là bạn, cả nhà em cùng ăn cơm, uống rượu. và đêm đó em đã cùng người bạn mà mình chỉ quý mến thôi đã làm chuyện ấy. em không nghĩ đó là chuyện quan trọng nhưng từ khi người yêu của em biết được em cảm thấy mình thật tệ cứ rai rứt mãi. và như vậy có phải em đã ngoại tình không? vì người bạn mà em quý có liên quan đến công việc của em. mặc dù người yêu em nói là sẽ tha thứ và bỏ qua nhưng muốn em không gặp người kia nữa, nhưng em không làm được. bây giờ em phải làm sao xin các Mẹ cho em lời khuyên. như vậy em có đánh mất người yêu không?

Trang le