trong vài vấn đề tình yêu yêu thì mỗi người sẽ có một khu riêng của mình và có những kiểu người I gọi là mẫu hình lý tưởng của riêng mình để có thể dễ dàng hơn trong việc làm quen và và tìm kiếm một nửa kia cho riêng mình. Và theo như quan sát và hay được chia sẻ của các bạn của mình thì những gu đàn ông này sẽ thường không có được đánh giá cao hay là được các chị em phụ nữ để mắt tới đó chính là những cái mẫu đàn ông thường luôn mở miệng ra rằng anh nghèo lắm anh không có tiền thì em có yêu anh không chấm hỏi nói thì tất nhiên in câu trả lời bạn sẽ nhận được đó chính là không không phải là vì chê bạn nam khi không có tiền không có định vị hay gì cả. Nhưng mà Chính vì những điều như vậy sẽ cảm thấy rằng anh ấy không có ý chí Tiến thủ trong cuộc sống chẳng nhẽ lúc nào cũng thấy lông bông suốt ngày và không chịu làm gì hết thì mới than vãn làng nghề gỗ và không làm được gì Thôi. Thật sự ra thì chẳng thích yêu một người mà không có ý chí và cứ tờ thế như vậy đâu. Với lại bản thân mình là phụ nữ thì cũng sẽ không thích những người đàn ông lúc nào cũng tỏ ra rằng cái gì họ cũng biết hết nếu chấm Nói chung là làm quen với một người tài giỏi thì ai cũng mong muốn Nhưng mà nếu như mà suốt ngày cứ cứ thể hiện rằng mình rất giỏi mình rất tài năng vâng thì đến khi mà họ nói sai là phản phát là cho mình đúng đi chung là họ sẽ mãi cho bằng được mình cảm thấy như quen Những người đàn ông thì sẽ cảm thấy rất là mệt mỏi luôn. Với lại bản thân mình sẽ không thích cái Goo đàn ông mà ăn mặc giống như anh khá bảnh xa lắm Hay là đầu tay là phải chải chuốt làm sao nhìn cho nó gọn gàng nhất có thể chấm Với lại mình không thích đàn ông nói chuyện vô duyên thật sự ra thì mình thích kiểu đàn ông vô tính nhưng mà cái sự vui tính với Vô duyên Nó ở một ngưỡng cửa nó khá là nhấp một chút xíu thôi cho nên là các bạn nam cũng phải cẩn thận