Những lúc anh chị cô đơn anh chị thường làm gì ạ,em xin lập topic này để mọi người cùng nhau chia sẻ những khoảnh khắc khi nỗi cô đơn chợt ùa về trong những ngày gió lạnh buốt thế này.

Em xin mở màn trước ạ,em thì còn xì tin,cũng chưa có nhiều chuyện để lo lắng,nghĩ ngợi,chủ yếu với em hiện giờ là áp lực học tập và đôi lúc là những cảm xúc "nhắng nhít" của tuổi mới lớn,mỗi lúc em cảm thấy như minh quá áp lực thì em thường ăn mặc thật đẹp vào(để tự tin một chút vào mình,hì hì) rồi Cafe một mình,nói là CF chứ em đâu có uống được Cf đâu ạ,thường là em hay uống cốc sầu riêng(đang sầu nên thức uống nó cũng sầu lây:Smug:),ngồi nhâm nhi cái vị lạ lạ của sầu riêng,em thấy nhiều người ghét sầu riêng,thậm chí thấy sợ sầu riêng bởi cái mùi nồng nồng của nó,nhưng cá nhân em lại yêu cái mùi ấy,nó rất lạ ạ. Ngồi nhâm nhi,nghe một bản nhạc,thả hồn mình theo những âm thanh,cảm xúc đó,rất tuyệt vời,mặc dù biết bao ánh mắt đang nhìn chằm chằm vào với suy nghĩ "chắc con bé này nó hâm tỉ độ,tối thứ 7,CF một mình",nhưng em cũng kệ thôi,mình phải làm điều mình thích chứ đúng không các anh chị.

Thật thì em chán em chỉ có biết làm thế thôi nên đôi lúc chán vẫn hoàn chán,vì cái gì nó cũng dễ gây nhàm,xin các anh chị cho cao kiến ạ.