Em không biết ai rơi vào hoàn cảnh như em chưa ?

Em và người yêu quen nhau 7 tháng và em nhận lời yêu , bọn e giờ yêu nhau đc 9 tháng , thực sự quãng thời gian đầu rất hạnh phúc mặc dù anh ấy quản lí từ việc nhỏ nhất , nhiều lúc em bận chỉ chưa bắt máy ngay khi chuông điện thoại đổ đã bị người yêu em la mắng , hay là ngồi nói chuyện với mấy đứa bạn thân anh ấy cũng tỏ thái độ k thích ,…. Ngoài mấy chuyện đó thì em với anh ấy không vấn đề gì . Cũng như cặp đôi khác bọn em cũng cầm tay và ôm hôn , nhưng càng về sau anh ấy càng có những cử chỉ và hành động khiến e không ngờ , khi ôm hôn anh ấy đặt tay vào những chỗ nhạy cảm , lúc đầu e tỏ thái độ và không đồng ý nhưng được 1 thời gian lại đâu vào đấy ,dần dần anh ấy được đà lần tới và có quan hệ bằng tay . Hai tháng gần đây, anh ấy hay nói với em rằng “ Anh muốn đi nhà nghỉ để có một không gian riêng cho đứa,anh ấy cũng đã từng hứa với em là sẽ không làm điều gì vượt quá giới hạn cả, và sẽ ko làm gì nếu không được em cho phép, đơn giản chỉ muốn tìm một chỗ riêng tư để được bên em thôi . Em sinh ra trong gia đình gia giáo, nghiêm khắc và nền nếp, vì thế em luôn giữ mình và cũng chỉ thích tình yêu trong sáng mà thôi. Em không đồng ý và anh ấy nói lời chia tay và nhiều lần chia tay vì chuyện này rồi , em đồng ý chia tay và anh ấy đã nói “ em không yêu anh ấy , cái tôi của em cao hơn cả tình yêu , em ở đấy mà đi tìm tình yêu có hoàng tử và công chúa , chưa bao giờ em nghĩ cho anh ý , để tình yêu đẹp thì phải có đủ tất cả ( tình yêu và tình dục )……” Em chia tay trong đau khổ vì em yêu anh ấy nhiều , bẵng 1 tuần trôi qua anh ấy quay lại ngon ngọt với em và chỉ để biết em có thay đổi ý không , nhưng e không đồng ý và không quay lại , anh ấy hẹn gặp em và nói là muốn gặp lần cuối , e đồng ý gặp , gặp anh ấy bao nhiêu yêu thương của em trở về , bọn em ôm hôn … E quay lại và không nhắc tới chuyện kia , hôm sau anh ấy hẹn e đi chơi và ăn uống vì anh sắp chuyển chỗ công tác chắc phải lâu lắm bọn em mới gặp nhau , e vui mừng , hí hửng, trang điểm, diện đồ đẹp đi chơi nhưng khi tới nơi thì a ý kêu mệt uống vài chén rượu bảo e vào nhà nghỉ đợi anh ý ngủ lúc dậy rồi hai đứa đi chơi hứa là không làm gì, e tỏ thái độ k vui ,nhưng tin anh vào nhà nghỉ , tới phòng thì anh ấy ghì chặt em và lột hết đồ ,mặc cho e trống cự thế nào…., e càng không ngờ hơn là anh ấy đã chuẩn bị sẵn bao cao su và cũng không dám nghĩ là anh ấy lên kế hoạch tỉ mỉ để dối em , giờ anh ấy làm ở xa cũng không liên lạc với em nhiều như trước hay tránh mặt và mặc kệ em , giờ em cũng không biết làm thế nào vì quá suy sụp , em khóc lóc suốt ngày và không dám tiếp xúc nói chuyện với ai , xin mọi người cho em lời khuyên ạ :((