Em mới bắt đầu yêu. Anh í đối với em rất quan tâm,chu đáo... Nói chung là rất tuyệt trừ một vấn đề là anh í hay bận việc đột xuất, mấy lần anh í lỡ hẹn rồi. Em thì thông cảm cho công việc của anh í thôi nhưng em rất bực là khi bất ngờ có việc anh í hoàn toàn có thể báo em ngay, chỉ cần gọi điện hay nhắn tin bảo "hôm đó anh bận mất rồi" thì em cũng vui vẻ, không trách móc hay căn vặn. Thế nhưng anh í không bảo gì cả cứ để em leo cây rồi cuối ngày hôm đó mới: "..................(một đoạn dài giải trình lí do rất chi tiết cụ thể và rất thật nữa, anh í không nói dối em đâu)...anh xin lỗi ...em muốn anh đền gì nào...........". Em đã nói rõ với anh í là em không giận anh í lỡ hẹn, nhưng em muốn anh í có gì thì bảo 1 câu chứ cứ phải chờ đợi mãi mà không thấy anh í đâu, gọi thì tắt máy như thế thì em tức điên lên mất. Thế mà anh í vẫn thế. Hôm nay em lại giận vẫn vì bị leo cây. Nhìn anh í khổ sở dỗ dành em, em cũng thương lắm nhưng em vẫn "bơ" vì...tức không chịu nổi nữa:mad::mad::mad:

Help me!!! Chị nào "kinh nghiệm đầy mình" bảo em biết em phải làm thế nào đây? Em xin cảm ơn và hậu tạ:Battin ey::Battin ey::Battin ey: