Người yêu của em chia tay tình đầu cách đây 2 năm. sau vài tháng, a nói thik em nhưng em đã từ chối. Và anh độc thân từ đó đến khi e đồng ý với anh. Tuy mới quen khoảng 2 tháng, nhưng do tính em trẻ con, đòi hỏi hoàn hảo nhiều, nên đã nói chi tay với a 6 lần rồi.(theo bạn e nói thì toàn lí do vặt vãnh,vớ vẩn mà e cũng đòi chi tay, nên e lại làm lành).Vì một lí do tình cờ, em phát hiện người yêu em có chát sex, chơi cave. E cũng đã tim hiểu qua wtt được biết đa phần con trai giờ đều xem phim sex và có một phần nào đó đã qhtd vs cave ,...( thời gian a quan hệ là khi e chưa nhận lời yêu anh và do e vs anh có nhiều bạn chung nên ai cũng biết a đang độc thân ). Khi biết được, e đã ko kìm nén cảm xúc được và nt chừi a là sở khanh, hận anh, thù anh,và nói a làm viec xấu sẽ có quả báo. A cũng ko biết là e hận a vì điều gì, vẫn nt là nhớ ng đã nguyền rủa a.Nhưng khi tim hiểu, e đc biết rất nhiều con trai hiện giờ như thế. Cho nên, e lại làm lành vs a, cũng một phần vì lúc này anh mới ở bệnh viện về, e ngĩ e ko nên phũ phàng như thế, đợi a khỏe hẳn rồi tính. Một phần do e thắc mắc liệu có bao hiêu % con trai đã chơi cave. Và người yêu em chơi trước khi quen e như thế. liêu sau khi quen e rồi, ko biết a í con chơi ko. Bạn e nói a ý yêu em thật lòng. e sợ, nếu đa phần con trai đều chơi cave rồi, giờ e thôi a í, liệu sau này, e có gặp đc ng yêu e thật lòng và ko chơi cave ko? Mọi người có thể cho em xin lời khuyên được ko ạh. Em rất cám ơn ạ