Hôm nay được cậu bạn học chung nhóm ngỏ lời muốn tìm hiểu và bắt đầu một mối quan hệ với mình. Thực sự suy nghĩ bản thân của mình bây giờ cũng rối ren lắm. Hai đứa mình học cùng lớp đại học rồi cùng chung nhóm làm đồ án với nhau nữa nên việc tiếp xúc với nhau rất nhiều. Chính bản thân mình cũng cảm nhận được sự quan tâm của cậu ấy dành cho mình, từ những hành động nhỏ nhặt nhất hay đơn giản chỉ là vô tình mình bắt gặp ánh mắt của cậu ấy. Mình cũng cảm nhận được sự đặc biệt của mình với cậu ấy khác với mọi người như thế nào. Mình cũng có chút rung động với cậu ấy rồi nhưng khi thực sự nhận được lời tỏ tình từ cậu ấy thì thấy khá hoang mang. Mình không chắc được tình cảm mà mình dành cho cậu ấy có nhiều và có xứng đáng với cậu ấy hay không.

Sở dĩ mình cảm thấy rất rối lúc này đó chính là vì mình vẫn còn đâu đó quan tâm đến người yêu cũ và vẫn âm thầm theo dõi từng trạng thái từng lượt coment của người yêu cũ. Mặc dù mối tình trước đã để lại nhiều tổn thương cho mình nhưng vì đó là tình đầu nên thật sự rất khó quên. Chỉ sợ bắt đầu một mối quan hệ với cậu lại làm cậu bị tổn thương. Thôi thì hãy đợi mình một chút để bình tâm suy nghĩ về đoạn tình cảm này và chắc chắn sẽ có hồi âm lại cho cậu nhé.

hình ảnh