Tôi quen anh ở bể bơi trường sư phạm,gần nơi tôi và anh theo học,anh học năm cuối và tôi học năm đầu

Tình yêu đến với tôi chỉ đơn giản là như thế đó và tôi vẫn ở bên anh.

Mình quen nhau thật tình đúng không anh,không biết lúc đó giữa 2 chúng ta ai là người ngỏ lời quen trước nhỉ????là anh hay là em?nhưng là ai thì bây giờ không

còn quan trọng nữa rồi phải không anh....chỉ có điều chúng ta đến với nhau bằng tình yêu chân thành sâu lắng.Cho tới giờ mỗi khi nghĩ về nó em thấy lòng mình

lao xao,em nhớ anh thêm da diết,em tin anh cũng nhớ em như thế đúng không????/

Ngày hôm nay không phải là ngày thứ 7,vì ngày trước em thường viết thư cho anh vào ngày thứ 7,em thường nói với anh là e sẽ viết cho đủ 99 lá thư,để tượng

trưng cho 99 ngọn núi Hồng Lĩnh quê anh,anh nhỉ????ngày đó em nhớ rằng cứ mỗi lần sau giờ học,anh thường tới chở em đi bơi,nghĩ lại những kỉ niệm ấy thật thú

vị và hạnh phúc nữa.Em học ở một trường cao đẳng nghệ thuật,anh học ở trường ĐH Công Nghiệp,năm đó cũng là năm anh bảo vệ tốt nghiệp,chúng ta yêu

nhau nhiều hơn và dành cho nhau những thời gian ngắn ngủi quý báu,anh thường đưa em tới căngtin trường anh ăn cơm,giờ nhớ lại chúng ta vẫn thấy hạnh

phúc a nhỉ?????

Người ta bảo con gái sinh năm 90 rất đa tình,lại học trường nghệ thuật,thế nhưng tại sao em lại rất chung tình,cái đa tình có đến cũng chỉ là với những người

em yêu mà thôi,em đã nói với anh trong cuộc đời này,anh là người duy nhất mang lại hạnh phúc cho em.chúng ta đã có biết bao nhiêu kỉ niệm anh nhỉ?còn 10

ngày nữa là kỉ niệm tình yêu chúng mình tròn 3 năm 3 tháng.Em nhớ anh quá,hôm nay Sài Gòn trời mát dịu lắm,dường như nó thấu hiểu được nỗi nhớ của em

vậy và em tin anh cũng nhớ về em.Em yêu anh nhiều lắm