mình là nữ quen ny từ năm cấp 3 cho đến nay là đc 4 năm rồi và cũng có 1 khoảng tgian ctay nhau nửa năm do cãi vã và mình là ng nói lời ctay, trong khoảng tgian đó bạn cũng có nym nhưng cũng chỉ quen 3 tháng r ctay và sau đó tụi mình quay lại với nhau. Trong tgian ctay lúc đầu mình thấy rất thoải mái kh phải cãi vã với ai nhưng sau vài tháng thì mình rất nhớ bạn nên cả 2 ngỏ lời quay lại. Từ việc đó mình càng yêu bạn nhiều hơn, mình cố gắng sửa đổi kh giận vô cớ hay chửi nữa nhưng bạn cũng có sự thay đổi kh ít. Mỗi lần mình giận bạn đều ngó lơ kể cả mình khóc cả 1 ngày bạn cũng k quan tâm, kh 1 tin nhắn, nếu có nhắn thì bạn sẽ kể 1 việc nào đó kh liên quan đến việc cãi nhau coi như chưa từng có chuyện gì xảy ra, chỉ đến khi mình chảy máu mũi bạn mới xin lỗi cho xong. Thật sự do mình giận vô cớ nhưng nhiều lần như vậy thành ra mình thấy có vẻ nc mắt của mình kh là gì bạn kh muốn xem trọng mình nữa, ngoài những lần cãi như vậy thì bạn rất tốt với mình, bây giờ mình cảm giác như mình kh buông bỏ dc bạn ý còn bạn thì mình k biết bạn nghĩ gì nữa. Cho mình hỏi nếu 1 người con trai như vậy mình có nên tiếp tục kh hay mình nên sửa đổi tính mình để hòa hợp với ngta?