xin chào mọi người.

Mình là người đã viết bài "anh ý còn yêu em không ạ?" đây, nếu bạn nào chưa đọc thì vào trang mình đọc bài viết đấy nhé, sẽ hiểu câu chuyện của mình hơn ạ. Chuyện là mới xảy ra lúc tối ngày 23/1/2021, mình có một thằng bạn lúc tối nó gửi cho mình một tấm ảnh hỏi mình đây có phải thằng T người yêu mày ko? Mình bấm vào xem thì ôi thôi đúng rồi. Trong ảnh nó ngồi chơi bóng với 2 con nào đó mình ko biết, mình mới hỏi thằng bạn mình sao mày có tấm ảnh này, nó mới bảo mình là trái đất nhỏ thật là người quen vậy đó. Rồi mình mới tức mình nhờ nó nói với thằng T là: "nyc mày chuyển lời: sau chia tay ko rõ ràng anh có vẻ happy quá nhỉ? (cười đểu)" vậy đấy. Rồi thằng đấy nó mới mắng bảo mình "CÚT" vãi thật các bạn ạ. Mỗi ngày nó đều đăng nhập vào messenger của mình để xem tin nhắn hành xử như kiểu "anh còn yêu em nhiều lắm" vậy. Mình tức quá nên tối đấy mình đổi pass luôn rồi. Rồi mình mới lấy số điện thoại mẹ mình chửi nó hả giận thực sự. Nhưng đến tin nhắn cuối cùng mình gửi ko đc là biết nó chặn mình rồi các bạn ạ. Vì vậy mình cũng lên face, zalo, số điện thoại những thứ liên quan đến nó mình chặn tất. Rồi mình mới nhắn tin qua hỏi nyc của nó xem thử nó là người như nào rồi lý do 2 người chia tay... Mình và chị ý ngồi tâm sự. Chị đấy bảo chị với nó quen nhau 6 năm nhưng vào miền trong chị biết nó cắm sừng chị (à mình quên nói nó là người Hà Nội, còn mình ở miền Trung). Nyc nó tạm thời mình gọi là L nhé... Chị L hỏi mình e với nó yêu nhau từ bao giờ mình mới bảo là hôm 20/10. xong chị L mới cười bảo với mình là 22/10 chị với nó mới chia tay... là mình hiểu cả 2 đều bị cắm sừng rồi. tối 20/10 mình với T chính thức quen nhau còn đi ăn nữa. Nhưng lúc về khoảng 12h khuya nó chuyển 2tr qua cho chị L chắc thấy ấy náy =))) vậy đó. Chị L có lần nt qua cho mình định nói nhưng nó vào face mình chặn tất cả tài khoản của chị đấy chắc sợ mình biết... trong khi yêu mình cũng chả công khai gì hết... mạng xã hội cũng ko cho mình tag tên hay gắn thẻ gì cả còn viện cớ nói sợ mẹ biết mẹ ko cho yêu sớm. Mình nói chuyện với chị L mình mới biết đang trong quá trình quen mình nó còn đòi quay lại với chị đấy. Nhưng chị L ko đồng ý còn bảo sao ko yêu mình nữa rồi nó bảo a ko yêu con đấy, là nó thích a, nó bám a đọc mình tức thực sự. rồi nó còn bảo với cô nó là ở trong đây chỉ là yêu tạm mình thôi... Mình thực sự ức chế kinh khủng. đây là lần đầu tiên mình gặp phải hạng người như vậy... nó thật sự còn ko xứng đáng lm nyc của mình... một thằng đểu hèn hạ.