Mọi người đọc và góp ý giúp mình với nha. Pleas!!! Năm đầu vô Đại học mình có cơ duyên sống chung dưới 1 nhà với 1 a lớn hơn mìh 2 tuổi 💗. Cuộc sống thì không ai làm phiền đến ai, chỉ đến giờ ăn là ăn chung và sinh hoạt chung, cũng chỉ có nói đôi 3 câu trong 1 ngày mà thôi, những buổi tiệc liên hoan,... Chuyện không có gì hết cho đến khi 1 năm sau là mình dọn ra trọ sốg riêng nhưng buồn thay là mình phát hiện ra đột nhiên mình lại hay nhớ về a ấy lúc rảnh rỗi. Đã 1 năm rưỡi vẫn luôn như vậy, a ý cứ xuất hiện trong giấc mơ của mình là sao 🌓. Giờ mình ko biết làm sao đây, có nên gửi lời mời kết bạn FB tới a ý hay ko? Tại vì mình ko có lí do gì để gặp mặt a ý, mỗi người 1 nơi như 2 đườg song song vậy mặc dù chung 1 thành phố 🥺. Nếu có kết bạn được FB thì chắc mình sẽ ko nhắn tin hay liên lạc với a ý, mình chỉ thường xuyên up story, đăng hình và quan sát xem a ý có theo dõi mình hay ko 🧐 (nói tới đây thấy mình hèn vl) 🌏. Có ai đó hãy cho tôi biết là tôi có nên kết bạn FB với a ý và làm theo như những gì tôi nói ở trên ko hay là tôi nên từ bỏ hy vọng và chấm dứt mối tình đơn phương này ạ 😓.

Xin cám ơn các bạn đã lắng nghe mình tâm sự 🌻🌻.