Chào các mẹ, e có một vấn đề không biết đây là bình thường .Mong các mẹ có gia đình rồi phân tích giúp e.

Chuyện là như thế này, e mới vừa tìm hiểu và nhận lời yêu tính đến nay đã được một năm rồi và cũng xác định đi đến hôn nhân trong nam sau . Trong quá trình tìm hiểu thì chúng e tâm sự rất rõ ràng về tương lai để cả hai cùng hiểu nhau hơn . cả hai đều ra mắt gia đình , bạn bè . Gia đình a và a đang hối cưới nhưng e chưa chịu .Bạn trai e rất tốt với gia đình cả hai bên ( theo quan sát ) ai cũng khen kể cả bạn bè, bạn trai em cũng rất nhiệt tình và thành thật với em. Nhưng yêu nhau một thời gian chưa phải là dài nhưng cũng phải là ngắn nhưng chúng e không đề cập tới chuyện quá khứ , để mọi thứ phía sau như vậy thì có tốt không?. xác định đi đến hôn nhân nhưng e và a ấy cũng thỏa hiệp là không đi quá giới hạn trước hôn nhân , a ấy đồng ý và tôn trọng ý kiến của e . Nhưng gần đây, chúng e nc tìm hiểu về cách sống của cả hai , a ấy là con trai nên đôi khi có nhu cầu cao nhưng anh ấy sẽ kiềm chế vì tôn trọng e và a ấy cũng thành thật nói rằng trước kia a có đi massage ( cũng massage chỗ đó cho ra , vì sinh lý cần phải giải tỏa của nam giới , nếu kiềm chế hoài sẽ ảnh hưởng không tốt, nếu không giải tỏa dc sẽ đi gái gú , thủ dâm....đa số đàn ông đều vậy ) nhưng chỉ giới hạn ở đó chứ không có quan hệ hay đi và chưa làm điều gì có lỗi với e ... bạn trai e phân tích những nhu cầu của nam giới để cho e hiểu . theo các mẹ thì e có nên tin a là người đàn hoàng và thành thật không ? hay là chỉ là lời biện hộ . Vấn đề này nó làm e suy nghĩ rất nhiều có nên gởi tương lai của mình cho a ấy, e tự giữ khoảng cách với a vì bị ám ảnh chuyện a tâm sự ? Đàn ông ai cũng vậy hay sao ?

Mọi thứ gia đình, bạn bè, tính tình anh đều ok nhưng e sợ mình lầm quá .Mong các mẹ cho e lời khuyên