chao` bà con gần xa, hôm nay nhờ bà kon tư vấn cho ý kiến giúp nhé, mình đã wen với ng` đó từ hồi đầu năm nhất, bây giờ là cuối năm 3, ở mức bạn bè bthuong` thì cứ hay nt, chat hang` ngay`, có khi hang` tháng liền ngay` na`o cũng nt ^^ chia sẻ kể lể đủ điều, ng` ta nc đàng hoàng với mình, k bao giờ có thái độ như 1 vài người là cứ hở ra a thương e, a nhớ e, làm bạn gái nhé này nọ. ( nói chung đúng chuẩn mực 1 người bạn). cũng tỏ tình với mình 2 lần và mình đều từ chối... sau đó thì thôi, nc bt như bạn bè, đi chơi cũng k đụng chạm gì hết.lần thứ 3 là của năm thứ 3, mình đồng ý làm ng` yêu ^^ chưa dc 1 tháng, lần đi chơi đầu với thứ 2 thì k có gì, nh những lần sau đều có biểu hiện chạm tay, và đôi khi năm tay mình thật chặt nữa ^^ có lúc mình rút ra, có lúc mình để yên. cũng có vẻ có ý định muốn ôm hôn mình nữa ( nt nói thế, nh bảo là mình k muốn thì sẽ k làm gì mình đâu).

mình muốn hỏi bà kon là ...yêu chưa dc 1 tháng mà đi chơi lần nào cũng ngồi nắm tay mình như thế thì...có vấn đề gì k?!!