Chào mọi người, mình năm này 28 tuổi, đang tìm hiểu một bạn gái 25 tuổi, biết nhau qua một người cô giới thiệu, mình là người ít nói, không hay thể hiện bản thân nhiều, chỉ có sự quan tâm chân thành, còn cô gái là người quảng giao, thích giao du, có nhiều mối quan hệ và chơi với nhiều bạn nam giới, cô ấy tự nói là bản tính giống đàn ông, ban đầu chuyện của mình rất tình cảm, mình và em gặp nhau nhiều, có ôm hôn thoải mái, nhưng khi về đến nhà nhắn tin gọi điện em như con người khác, không bao giờ chủ động quan tâm lại mình, hẹn đi chơi, ăn uống, nhắn tin, gọi điện đều là mình làm trước hết, có lần em đi công tác xa tầm 10 ngày, trong 10 ngày đó ngày nào mình cũng gọi điện hỏi thăm nhưng e ko nghe máy, sau đợt công tác về thì em nhắn tin hai đứa chỉ nên làm bạn, thế là ngơi đi một tuần gặp nhau ít lại, lúc đó mình cảm thấy mqh đã nhạt đi nhiều vì mình không cảm nhận được tình cảm của em, cách đây mấy ngày mình lại nhen nhóm trở lại, em bị ốm lại gọi mình sang chăm sóc như người yêu nhưng khi mình về rồi thì em lại hờ hững.

Có phải cô gái hiện tại chỉ đang coi mình là phương án lựa chọn hoặc là anh trai không yêu đương gì nhưng vẫn nhận sự quan tâm của mình.

Mọi người cho mình lời khuyên với vì chuyện tình cảm mình ít kinh nghiệm, đã yêu vào rồi như bị cuốn theo, thấy mệt mỏi nhưng vẫn hi vọng~