hình ảnh
Thanks youu bạn yêu rất nhiều ... có lẽ những bài viết chia sẽ trên đây sẽ là một bí mật riêng của em 
Được gặp chị và yêu chị là một niềm vui to lớn cũng là một cột mốc đánh dấu tuổi 30 của mình .. mỗi ngày ở bên chị em rất vui và mỗi sáng khi thức dậy được nhìn chị ngủ vùi trên vai em thật hạnh phúc .. em hun lên má lên trán chị rất nhiều .. em không biết ở bên ngoài xã hội chị to lớn và nghiêm túc ra sao nhưng khi về nhà với em chị thật sự đáng yêu và rất bé bỏng 
Có hôm thì nhõng nhẻo và mít ướt cứ hút thít nằm trên ngực và dỗi em .. em thương chị nhiều những ngày bắt đầu tụi mình sống chung cứ hai ba hôm lại cãi nhau suốt thế mà giờ mọi thứ lại êm đềm nhẹ nhàng trở lại 
Có một điều em luôn tự ti vào bản thân là công việc hiện tại thật sự rất khó khăn với em nó bập bênh và nhiều điều sóng gió .. em chỉ muốn chị là nguồn động lực để em có thể làm một công việc có thể nuôi đủ gia đình mình  
Những ngày tụi mình đến với nhau thật nhiều sóng gió giờ được cạnh bên nhau mỗi ngày chăm sóc nhau mỗi ngày thật sự đáng trân trọng từng giây phút bên chị với em chị là chủ nhật thì không ai có thể làm thứ hai 
Chờ em một thời gian nữa thôi em sẽ kiếm được một công việc tốt nhất có thể và đủ nuôi sống cả gia đình mình .. cảm ơn chị vì đã đến bên em 
Bài viết này là một lời cảm ơn