Chào các chị, các chị ở đây đa số là những người có gia đình rồi, xin các chị giúp em với

Em và ny yêu nhau được 5 tháng rồi, hiện tại người yêu em đang ở SG. Em có vào thăm anh ấy, anh ấy hứa sẽ đưa em đi chơi nhưng mà 1 lúc sau anh ý gọi điện lại và nói bận việc công ty nên ko đến đón em được. Thật sự em rất tủi thân, em đã sắp xếp công vc để vào thăm anh ấy mà chẳng lẽ anh ấy ko thể bỏ chút time cho em sao?? Hôm sau anh ấy lại hẹn bao giờ bay lại HN để anh qua đón, 1 lúc sau anh ấy lại nói anh ấy bận tiếp. Em bực mình lắm trong lúc nóng giận em đã nói với anh ấy " chia tay đi ", anh ấy nói không và hỏi tại sao, em nói vì anh ấy ích kỉ và vô tâm chỉ biết nghĩ đến bản thân mình thôi, hãy suy ngẫm và rút kinh nghiệm cho người sau đi. Em biết em nói vậy là động đến lòng tự ái của anh ấy, em đã xl và giải thích do em nóng vội, ko cố ý, năn nỉ anh ấy tha thứ cho em. Nhưng anh ấy vẫn nhất quyết chia tay, anh nói người quyết định chia tay là em và anh ấy tôn trong qd đó, đây là vc ảnh hưởng đến anh dự của anh ấy và là lẽ sống của anh ấy. Anh ấy còn nói hành động của em đã làm tổn thương anh ấy và em fai chị trách nhiệm với những gì em gây ra...........Em nói hết nc hết cái mà vẫn ko đc. Theo các chị do anh ấy ko yêu em hết mình nên ko tha thứ cho em hay do em sai??? Bây giờ em phải làm sao?? mới hôm cn bọn em còn vui vẻ mà hôm này thành ra thế này:(( Mọi người cho em lời khuyên với.:((. Many thanks