Chào mọi người

Bây giờ quả thực tâm trạng của em rất rối bời. Em rất hoang mang và ko biết nên làm thế nào. Chuyện này e lại ko dám tâm sự với ai vì liên quan đến quá nhiều người. E rất mong mọi người trên WTT giúp e chia sẻ chuyện này. Em đang yêu 1 người đã ly dị vợ và có con trai 6t. Gia đình em phản đối, gia đình anh ấy cũng phản đối và nói rằng a ấy nên suy nghĩ lại và quay lại với vợ. Trước đây anh ấy và vợ đã yêu nhau 1 thời gian rất lâu rồi mới cưới, rồi lại chia tay. e biết rõ là quá khứ 2 người đã yêu nhau rất sâu sắc vì trước khi a ly dị vợ e đã biết a rồi. Thật sự là cứ mỗi lần nhìn thấy ảnh gia đình anh ngày xưa rất hạnh phúc là nước mắt em lại rơi. Em với anh ấy cũng chỉ mới yêu nhau được 3 tháng. thời gian ko phải là quá dài để chứng minh được tình yêu và em cũng đã 26t rồi cũng ko thể chỉ yêu là yêu được. Em có thể ko được mạnh mẽ như những người khác nên trong chuyện này e ko biết quyết định ra sao. Bố mẹ e thì chưa biết rõ mọi chuyện nhưng đã phản đối ra mặt rồi. Xét về điều kiện e có thể tìm được những người hơn anh ấy rất nhiều. và cũng có một số người yêu e rất sâu sắc.Trong đó có 1 người đã yêu e từ rất lâu rồi. người đó đã đi bên cạnh cuộc đời em bao năm nay và cũng đã biết em yêu anh ấy và vẫn đợi chờ em. nhưng người em yêu lại là anh ấy. em yêu anh ấy thật lòng và ko phải vì anh ấy đã từng có vợ,anh ấy chín , từng trải đâu ạ. Em yêu anh ấy vì con người anh, vì những lúc ở bên anh e vui và hạnh phúc vô cùng. em rất hoang mang,suy nghĩ rất nhiều,nên hay là ko nên. rất mong mọi người cho e 1 lời khuyên.

Cảm ơn mọi người nhiều!!!