Em và bạn trai vô tình quen nhau qua 1 ứng dụng hẹn hò, em thì lên đó để tìm bạn nói chuyện lúc rảnh, anh thì lên tìm người nói chuyện để học thêm về tiếng Việt chuẩn bị cho bài kiểm tra ( anh là con lai Việt-Hàn, mẹ anh bắt học thêm về tiếng Việt). Nhưng vô tình chỉ sau hôm đầu nói chuyện bọn em đã thấy thích nhau, dù mục đích ban đầu của 2 đứa không phải tìm người yêu. Qua các bài chia sẻ trên facebook thì em thấy nhà anh ấy rất giàu, anh kém em 1 tuổi nhưng đã có oto riêng 🤦🏼‍♀️ ( em sinh viên đại học năm nhất ạ), anh làm người mẫu ảnh, hiện tại anh sinh sống ở Hàn quốc cùng mẹ, anh thực sự hoàn hảo so với em, anh bảo hết dịch thì anh sẽ về chơi với em. Do anh không giỏi tiếng Việt nên bọn em nói chuyện không được nhiều, em không thể nghĩ được hay viết hết các chủ đề để anh dễ hiểu, bọn em thỉnh thoảng lại cãi nhau, cả 2 đều cứng đầu và nóng tính, không chịu nhường nhau. Nhưng cảm nhận của em thì anh là một người thẳng thắn, nhu cầu tduc của anh khá cao vì anh luôn muốn ăn em, nhưng anh tự nói là sẽ dùng bao và mua thuốc tránh thai sẵn, anh kể là khi anh 18t thì mẹ anh đã luôn để sẵn bcs ở xe và túi của anh phòng khi cần nên em nghĩ anh là một người được dạy bảo cẩn thận, anh còn muốn em ở lại qua đêm sau khi làm chuyện ấy vì sợ nếu em về sẽ đau. Anh còn từng hỏi là em có muốn gặp gia đình anh khi anh về việt nam không,.... rất nhiều điều nhưng tất cả mới chỉ qua tin nhắn vì bọn em chưa thể gặp nhau, thực sự em muốn có một mối quan hệ lâu dài với anh nhưng nghe có vẻ hơi khó khăn 🥲