Làm thế nào khi phát hiện bạn trai chat sex với người con gái khác?

Em năm nay 22 tuổi, bạn trai em thì 23, 2 tụi em quen nhau cũng được 3 năm. Bọn em có sống thử với nhau để tiết kiệm và thời gian qua tụi em ở với nhau cũng rất vui vẻ và hạnh phúc ạ. Anh ấy là 1 người con trai khá hiền, tử tế và cũng rất cưng chiều em. Em cứ nghĩ 2 tụi em sẽ cứ như vậy bình yên lâu dài sẽ khó có người thứ 3 chen vào. Nhưng cách đây 6 tháng em có phát hiện anh ấy chat sex với 1 bạn nữ mà bạn đó lại rất nhỏ nữa cơ, thậm chí đang học lớp 10, và lại có quan hệ họ hàng với anh ấy. Sự việc xảy ra có 1 lần khi đó, anh ấy cũng nói đó là lần đầu và cũng là lần cuối cùng, do từ lần đó anh ấy thấy rất ân hận vì đã làm em buồn và sẽ từ bỏ hoàn toàn. Sau mấy lần tranh cãi em cũng chấp nhận tha thứ, nhưng ko hiểu sao đến bây giờ những hình ảnh đó vẫn ám ảnh em, chỉ cần xem phim hay đọc tin mà có mấy chuyện tương tự vậy là y như rằng em ko thoát ra được cảm giác lúc đó. Em cứ nghĩ bản thân mình đã tha thứ cho anh ấy, nhưng mỗi lần nhớ đến em lại cực kỳ khó chịu, nghĩ đó là một điều quá tồi tệ, và thất vọng lắm ạ, rồi lại luôn sợ là về sau sẽ có chuyện như vậy xảy ra. Mọi người cho em lời khuyên với ạ. Em cảm ơn nhiều ạ.