e chào mọi người ạ .

e voeis ng yêu em yêu nhau dk 4 năm rồi .

anh là ng ít quan tâm vê mặt tình cảm nhưng khi nao anh cũng lo lắng cho e trong cuộc sống ,sợ e áp lực . sợ e vất vả .a cung hay chu cấp cho e

e là 1 đứa bình thường đi làm tích góp,e chưa bao gio nghĩ k lam mà có ăn .

nhưng hôm qua e k biết e đã làm gi nữa e k hiểu e như thế nào .e  đã làm  1 việc ma bây giờ e không mong muôn xảy ra dsieeu ấy ,e đã tham gia vào 1 nhóm xin việc và được họ giói thiệu e đã bị lừa tiền của e và e đã cung vay anh ấy tiên với 1 số tiên rất lớn . anh cho e vay . và e đã chuyển hết cho ng ta .

hiện giờ e thấy mình ngu dốt quá ạ .anh ấy cung k muốn nc với e .anh ấy nói vói e rằng k muốn gặp lại và k ai còn nợ ai cái gì cả .e rất buồn .

e đã nhận lỗi và xin lỗi và đang chiuu trách nhiệm với những gi e gây ra . anh nói là so tiên đáy anh cho e . nhưng e k muốn điêu ấy vi dfaays là lỗi lầm của em . anh nói voei e rang anh ấy thất vọng về em , anh ấy bảo e k tôn trọng anh ấy . anh ấy là ng tử tế . nhưng lần này anh ấy đã chửi e rất nhiều . e biết e đang cố gắng trả laii số tiên mà e đanv vay anh ấy .

e thật sự rất buồn . e cũng k muốn chúng e quay lại với nhau vì k còn mặt mũi nào gặp anh .

nhưng e k muốn anh ctay e vơi tình trạng thất vọng và k tôn trọng như thế này .

mong moii người cho e lời khuyên với ạ. 

làm sao để ng yêu mình k cảm thấy thất vọng và mất tôn trọng ạ .

e vơi anh ấy k quya lại .nhưng e k muốn anh ấy thất vọng quá như vậy ạ 

e cảm ơn ạ