Huhu. Em đã lỡ cho hết password email cũng như nick chat cho người yêu. Thế là nhiều vấn đề dẵ xảy ra. Người ta dùng email của em để set up vào điện thoại di động. Người đó nói là cần email để set up vào điện thoại do máy đòi hỏi. Thế là mọi conversation of em và những người bạn thân đều vào tay anh ấy. Thậm chí, anh ấy còn vào nick của em và chat với bạn trai cũ của em nữa chứ. Chẳng là, em có nhờ người ấy modify dùm map info để là luận văn. Khi đến ngày phải combine dữ liệu. Em hỏi là phần việc đó đâu thì bạn trai cũ em nói sao em nói là đừng làm mà. Thì mới phát hiện ra người yêu của em đã vào nick và kêu người đó đừng làm. Rồi còn nói là " em đã có bạn trai rồi, không cần anh làm dùm nữa đâu". Lần đó, báo hại em phải thức trằng mấy đêm để làm xong cái properties của hơn 12 ngàn ký hiệu.

Và hiện giờ bạn em đang cay cú vì đọc được đoạn chat em xin ý kiến của bạn thân về cuộc hôn nhân. Người đó cho là em đi nói xấu anh ấy trước mọi người. Nhưng ngoài mấy người bạn thân ra, em còn biết tâm sự với ai đây? Em không nói thật những suy nghĩ của mình thì sao mà bạn em tư vấn chứ.

Mà giờ em đồi password là lại nói em có việc gì dấu giếm nên mới không cho người đó xem email.

:Crying: Em làm sao để solve vấn đề này một cách êm thấm đây?