Mình với anh yêu nhau được 5 năm trong lúc yêu đương thì anh ngọt ngào, ân ái, rất là thương và lại rất chiều mình nữa nên là mình đã xác định anh sẽ là người đi với mình suốt cuộc đời này. Đến khi cưới mình về thì mình đã hoàn toàn thất vọng về con người của anh, anh là một người sống rất bừa bộn, lại rất làm biếng dọn dẹp đã vậy còn rất thích banh, không có nguyên tắc lại rất hay đi nhậu về khuya, còn nhiều lần vô cớ mắng mình, đánh mình khi có được mình rồi thì anh chẳng đi làm mà ở nhà hẳn luôn.

Kinh tế trong nhà không ổn định chỉ dựa vào lương của mình thì chẳng đâu vào đây, rất may là mình với anh vẫn chưa có con nên là cũng đủ để chi tiêu, nhưng không có dư dả gì ,mình có nói anh hãy đi làm để sau này có con thì còn lo cho con nhưng anh bảo là công việc rất áp lực anh không muốn làm để từ từ rồi anh tìm công việc khác phù hợp hơn.

hình ảnh

Trong thời gian anh tìm việc mới thì mình đi làm sáng dậy mình nấu nướng rồi dẹp nhà cửa chuẩn bị sẵn đồ ăn để trưa anh ở nhà ăn nhưng mà điều anh làm mình thất vọng chính là lúc chiều về mình thấy đồ ăn thì hết nhưng không chịu dọn đến nhà anh cũng không quét giúp mình,nhiều khi mình về rất là mệt chỉ muốn nghỉ ngơi một tí nhưng đồ ăn thì không nấu nhà cửa lại vừa bọn mình rất cấu như vậy cứ lập lại nhiều lần mình có nói ly dị với anh rồi bỏ về nhà mẹ mình, đến khi gia đình bên anh biết thì nói anh qua xin lỗi mình và hai vợ chồng mình làm lành tưởng rằng anh chỉ thay đổi nhưng nhưng anh lại tiếp tục trở về về cuộc sống như trước, mọi người cho mình tí ý kiến về người chồng này nên bỏ hay không ạ .

Mình khuyên các bạn nữ khi cuới chồng thì hãy tìm hiểu xem người đàn ông của mình có thật sự tốt hay không đừng để như mình đến khi lấy về rồi thì mới hối hận