HIC HIC ! vào ngay hôm qua ngày 18/06/2011 vào khoảng 17h10 em lên xe bus số 56 từ bến thành về thủ đức gặp một cô gái, lúc đừng chờ xe bus cô ấy đeo kính nhưng khi lên xe cố ấy cỡi kỉnh ra em thấy lúc đấy tim đập mạnh chân không đứng vững, E là người rất là mạnh dạn trong việc giao tiếp nhưng khi gặp cô ấy em dường như không nói được chữ nào, không dam tiếp cận, thường thì khi xe bus đến ngã từ bình thái e xuông nhưng hôm qua em đa đi theo cô ấy đến cuối trạm nhưng khi em xuống thì không thấy cô ấy đâu cả, cô ấy mặc áo vest mằu đen mặc quần jean, anh chi có mấy thông tin đấy thôi tối về em không tài nào ngủ được, E bây giờ đang vạch ra kế hoạch để tìm kiếm người ấy, có thể em sẽ chờ chỗ cuối trạm xe bus để chờ cô ấy, biết là rất mong manh nhưng em vẫn quyết tâm làm e không hối hận vì điều đó, hôm nay lên google search thì vô tình đọc được bài báo nói về cô gái tìm người dưng "Cư dân mạng vào cuộc “tìm người dưng” cho cô gái" cô ấy cũng tham gia trong web nay với nick name la hanhyunyeon em cung mong sẽ được may mắn như cô ây. EM mong nhân được sự giúp đỡ của các thành viên! Em chan thanh cám ơn!!

http://vietnamnet.vn/vn/tin-nhanh/9220/ly-ky-cuoc-tim-kiem--tinh-set-danh--o-yen-tu.html