Mọi người ơi tình hình là zai nhà em đang nói gần nói xa bảo về ra mắt các cụ ( bọn em mới yêu nhau được nửa năm ạ) nhưng mà em lo quá nên đang tìm cách trì hoãn để còn chuẩn bị tinh thần. Các chị giúp em với, cho em xin tất cả các kinh nghiệm trong lần đầu ra mắt được ko ạ ? Em nói qua về em cho các chị bắt bệnh cho dễ ạ : em sinh năm 84, cao 1m55 nặng 41 kg ( hic hic suy dinh dưỡng lắm ý ạ nên em đang lo cái vụ này kinh khủng), đang đi làm cho 1 công ty NN,( em có nhuộm tóc + thường xuyên tô vẽ móng tay :D), ở nhà chẳng phải làm gì cả ngoài việc rửa bát và cuối tuần lau nhà ( mẹ em ở nhà làm nội trợ nên em rất sung sướng cái khoản này). Nói chung là em rất vụng về + ăn nói cũng kém ( em ko giả vờ khéo được ạ hic hic, đọc lại thấy sao zai lại yêu được em nhỉ). Xong phần em rồi giờ em tả tiếp về phía nhà zai ạ : Zai hơn em có 1 tuổi thôi, tính tình chỉn chu nên em đoán nhà anh ý cũng tương đối khó tính. Zai là con út, nhà có 3 chị gái đều đã lấy chồng và đều là giáo viên ( hic hic hic), ngoài ra có có một lô các cô ( em của bố) cũng là giáo viên ( hic hic tập 2). Còn một cái nữa là zai ở HP, em ở HN ạ ( em nói ra để các chị có thể bao quát hoàn cảnh của em và tư vấn thôi ạ).

Em cảm ơn các chị nhiều lắm lắm!