Hì hì... Chào cả nhà.

Em tham gia 4rum mình chưa lâu nhưng từ khi tham gia rồi thì chỉ có chết dí ở cái box Tình Yêu này:o Lúc nào cũng xôm tụ và có chuyện để bàn. Sau một thời gian chặt chém (và bị chặt chém) ở đây thì em có để ý đến 1 vài cái tên quen thuộc mà em thix thix như là chị "Ốp La", chị Blue.Princess, E_And_A, anh "Bù Xù", anh jzun, .fuji., John.Nathan, Hamachila, v.v.... (nhìu quá nhớ ko hết :p)

Em mạo muội nghĩ... Mọi người có thể tự do, thoải mái trao đổi với nhau trên 4rum này, thì tại sao không thể giống như vậy ở ngoài, có khi sẽ thân mật và ấm cúng hơn, thiết lập thêm nhìu mối quan hệ mới, có khi là ... tình iu mới cũng nên:o để box Tình Yêu không đơn thuần là một list dài dằng dặc những topic, những con chữ khô khan mà có thể còn là một bàn tay, một bờ vai... nơi đó có những người bạn, người anh, người chị... luôn đồng cảm và chia sẻ cùng nhau ^^! (Hình như sến hơi quá trớn:Laughing:)

Đại khái ý em là như thế ạ. Dạo này cô đơn và buồn quá, muốn tụ tập hoành tráng một bữa để refresh lại bản thân và làm quen nhiều bạn mới. Không biết có ai ủng hộ và đồng ý với em nó cho em nó mừng chút ko ạ:Kiss: