Em chào các anh chị, khuyên em nên phải làm gì với ạ.

Em và ny em yêu nhau cũng đc 5 năm rồi mà khắc khẩu nên hơn nửa thời gian 5 năm đấy là giận dỗi, cãi lộn thôi ạ. Nhưng cứ bỏ nhau rồi lại quay lại.

Mấy lần cãi nhau còn bỏ nhau đến vài tháng, một lần lâu nhất là một năm í. Trong thời gian bỏ nhau đấy , em có biết ny em cũng có yêu vài người, em hỏi thì em chỉ thích thích thôi cũng chẳng có gì sâu sắc. Hik đàn bà mình đúng là khổ một cái yêu bằng tai, ny cứ nịnh em vài cái là em lại bỏ qua.

Bây h em thì đang học ở xa, hai đứa k đc gặp nhau thường xuyên, mấy hôm rồi em cáu vì yêu nhau gì cả tuần gọi điện đc 1 lần, nhắn đc 1 hay 2 cái tin.

E học xa như này cô đơn lắm chứ ạ. Vậy mà người yêu vô tâm lắm các chị ơi. Nhiều lúc nghĩ đến mà em chỉ ngồi khóc một mình thôi.

h hai đứa bọn em đang giận nhau. Em vào kiểm tra FB ổng thì thấy chat chit với mấy cái người cũ của ông í hổi trước. Em đọc mà nước mắt cứ trào ra vì

ấm ức. Mà k phải một lần , cứ đợt nào cãi nhau nghiêm trọng là ông í lại chat chit lại với người cũ .

Em phải làm sao đây các anh chị , có nên tiếp tục k ạ? Em cũng còn yêu ổng nhiều lắm mà ổng vô tâm quá . :(