Em năm nay cũng không còn trẻ nữa, 25 tuổi cũng trải qua một hai mối tình không thành công. Em trở nên chán yêu và thèm khát sự quan tâm chăm sóc. Anh hơn em 2 tuổi đã có vợ và 2 con, một trai một gái đáng yêu như thiên thần. E là khách hàng của anh rồi chúng e quen nhau. Vì ly do công việc nên e và anh rất hay trao đổi lại thêm nói chuyện rất hợp nên chúng e hay nói chuyện và tâm sự với nhau. Sau một thời gian e có ý muốn vào công ty anh làm. E dc anh giúp đỡ nhiệt tình. Được biết anh ko yêu vợ, vì lý do đặc biệt mà anh đi đến kết hôn. Anh nói e có điểm giống người yêu đầu của anh, người mà a ko thể quên dc. Lại thêm tính cách và con người em nữa nên a nói anh yêu em, đã nhiều lần anh nói cho anh yêu em, a chỉ giữ trong lòng thôi nhưng e ko đồng ý. Sau đó thì chuyện j cần đến nó cũng sẽ đến, bọn e đã gần nhau trong một lần có thể nói là đi công tác. A nói a sẽ chăm sóc cho e, có trách nhiệm với e, nhưng thực sự nhìn con gái anh e ko làm dc. E vẫn tránh anh, nhưng e cũng có tình cảm với anh. Anh nói có thể e bỏ anh nhưng a sẽ ko bao giờ bỏ e vì anh yêu em. E thực sự hoang mang, e còn tương lai, sự nghiệp nữa. A thì còn gia đình, con cái, thực sự để bọn e đến được với nhau thì rất khó. Anh nói nếu e chấp nhận anh và vì anh thì anh sẽ chấp nhận từ bỏ tất cả để đến với em. Hiện giơ chúng em đang cãi nhau vì chuyện này. E rất mong được sự tư vấn của mọi người, em cảm ơn mọi người nhiều. Em gái thân!