Chào tất cả các anh chị, mấy tháng nay em cư băn khoăn mãi em quyết định như vậy đúng hay sai ? Các anh chị cho em lời khuyên với.

Chuyện là em với ngưới đó biết nhau đến giờ là 5 năm, yêu nhau 4 năm. chuyện của 2 đứa thì 2 gia đình cũng đã qua nói chuyện với nhau luôn rồi.

Trong thời gian yêu nhau thì cũng có mâu thuẫn và cãi nhau nhưnng rồi mọi chuyện cũng qua đi.

Khi em phát hiện ra có kẻ thứ 3 xuất hiện và nếu như người thứ 3 đường hoàng ngồi trong nhà, giúp việc vặt, trò chuyện thì cũng chả sao, nhưng đằng này khi em vô tình gặp người thứ 3 đấy thì nhà cô ta cứ đưổi em như đuổi tà ấy :Crying:

Lúc đó em rất là tức vì thời điếm đó em đã thất nghiệp mấy tháng rồi bố mẹ lại ở xa nên em quyết định nói chia tay.

Thú thật lúc đó em chĩ nghĩ đơn giản là gia đình bạn em, (đặc biệt người lớn) ko tôn trọng bố mẹ em (vì bố mẹ cô chú bác nhà em đã qua gặp mặt trò chuyện với bên đó 2 lần rồi)

Bây giờ buồn và cô đơn mà chẳng biết làm gì nên viết vài dòng để tìm kiếm sự chia sẻ để tâm trạng vui lên 1 chút :Battin ey::Battin ey: