hồi trước có kể mình gặp 1 người bạn ngày xưa quen lại ở bầu cữ đấy. mình thấy lúc đầu cũng bình thường lắm mọi người, bạn đó với mình cũng đi ăn đi uống với nhau rồi kể các câu chuyện về công việc của cả hai. cũng may là do cậu ấy cũng cùng ngành nên thường chỉ cho mình những cái mình thấy rất hay kiến thức thì nhiều nhưng quan tâm cũng nhiều. đi ăn về thường cậu ấy cũng rất quan tâm đến giấc ngủ bữa ăn của mình. Hôm bữa xe mình bị hư đang tiện sửa xe và tin nhắn cậu ấy đến mình trả lời cho cậu ấy đang đi sửa xe gần công ty, thế là cậu ấy ghé ngồi đợi cùng mình rồi hai đứa đi uống sinh tố. 

Tại thường tối mình lười ăn,mà cậu ấy cũng rất vui vì cũng là người thích uống sinh tố bên bờ hồ. Có vẻ hay lắm nói chung nói chuyện thật là  hợp nhau luôn ấy. mặc dù mình cũng chưa có tình cảm với cậu ấy lắm nhưng việc nói chuyện mình thấy rất vui đó mọi người ạ, có mấy hôm mình bận không trả lời đưuọc cậu ấy cũng rất cố gắng để có thể nhắn cho mình. tình cảm có thể gọi là thân hơn một chút nhưng cũng lạ lắm mình cũng không định nghĩa được