em sắp tốt nghiệp đại học, còn anh cũng hơn em nhiều tuổi, đã đi làm và cũng khá bận.

Vì lịch khác nhau nên dạo này tuần bọn em cũng chỉ gặp nhau tuần một lần.

Yêu nhau nửa năm nhưng em vẫn chưa biết ai trong gia đình anh và cả bạn bè anh nữa. em thấy khá lạc lõng. Em cũng chia sẻ với anh cảm giác này. Anh nói sẽ đưa em về nhà nhưng vẫn sau đó cũng chưa thấy anh nhắc nữa. Thứ 7, chủ nhật chưa bao giờ anh ở bên em. Có một lần em cũng thắc mắc. Anh nói nếu em thích như thế thì anh sẽ sắp xếp công việc để ở bên em. :Smiling: Nhưng anh vẫn luôn bận vào cuối tuần. Em không biết thế nào nữa. Công việc của anh khá bận. Điều này em biết nên em mới phân vân. Em cũng khá nhẹ nhàng rủ anh nhiều lầnđi gặp mặt đám bạn thân của em vì em muốn đã yêu thì nên hiểu các mối quan hệ khác của nhau. Nhưng vì những lí do công việc anh cũng chưa đi bao giờ. Hoặc cũng có thể anh khác tuổi em nên ngại đi? em không chắc vì luôn có công việc họp đột xuất . Mà anh cũng hay phải họp nên em kô biết anh nói thật hay dối nữa.

Thực sự em cũng ngại phải nhắc anh nhiều lần vì em không muốn anh có cảm giác đang chịu sức ép nào. Nhưng em muốn yêu thì phải hiểu và biết các mối quan hệ của nhau.

Chẳng lẽ em lại nói em muốn đến nhà anh. Có vô duyên lắm không ạ?

Anh ấy có yêu em thật không? em nên làm gì cho phải ạ? mọi người giúp em với.