Đối với những người khác thì sẽ có nhiều ý kiến khác nhau nhưng theo mình nghĩ là:

Các bạn nam thần tượng, yêu 1 ca sĩ hay 1 người đẹp nào đó thì lúc gặp rất thích, cười, 2 người ngồi cạnh nhau có thể nhìn say đắm ko biết chán, mình nghĩ phụ nữ khi yêu cũng thế

Trong thời điểm yêu mặn nồng thì bạn nữ có biểu hiện là đi cùng xe thì bạn trai ko yêu cầu nhưng bạn nữ vẫn ôm ấp, hôn sau gáy v.v…

Lúc ngồi uống cà phê thì tự nhiên cầm tay của bạn trai, mân mê, vuốt ve ngực, quậy tóc …

Có nhiều người lấy bạn do bạn có điều kiện tốt để tạo lập gia đình, chứ chưa chắc đã yêu, mới nói ngoài miệng em yêu anh mà trong lòng thì chưa đạt đến mức đó. Mình nghĩ nếu tuyệt nhất là lấy vợ yêu mình như thế, ko chỉ dừng lại ở thích mà là yêu thật sự, có thể gần như thần tượng thì có 1 cơ may lớn để hạnh phúc lâu bền

Vì có nhiều người + báo đã nói:

”1 người chồng (có thể) xem thường vợ mình và vẫn sống bình thường nhưng khi 1 người vợ xem thường chồng mình (gọi là thằng hay nó) thì đời sống vợ chồng đã chấm dứt”

Trước đây đã yêu sâc sắc như thế thì sau này có việc gì cũng khó xảy ra và có cơ hội hàn gắn nhiều hơn

Còn theo các bạn nghĩ dấu hiệu nào để thể hiện là cô ấy đã yêu bạn thật sự ?