Chào mọi người, em đang buồn vì chuyện tình cảm hy vọng có thể tâm sự vs mọi người

Em đang yêu một người hơn mình 22 tuổi, anh ấy hiện tại 44 tuổi em thì mới 22 thôi, nghe có vẻ vô lý nhưng mà tình cảm thì làm sao chối bỏ dc T___T

Quen nhau dc 3 tháng rồi, anh ấy ở Singapore, lúc nào cũng bận rộn đi công tác nước ngoài, thời gian dành cho em cũng không có nhiều để nói chuyện, anh ấy có về VN thăm em được 2 lần, vừa rồi anh ấy bảo là Tết này sẽ về tiếp

Nhưng mà em cảm thấy anh ấy càng ngày càng ít nói hơn

Lúc trước khi bắt đầu theo đuổi em, dù bận rộn, thì ít nhất 2 ngày vẫn liên lạc vs em, nc cũng nhiều

Có khi bận quá, 4 5h sáng vẫn nt cho em dù em đang ngủ

Bây giờ thì có khi em phải nt trước cho ảnh, ko thì 3 4 ngày anh mới tìm em

Mà cũng ko nói nhiều như trước, chỉ toàn nói nhớ em, em hôm nay thế nào? rồi thôi

Nhiều khi em nghĩ anh ấy có gia đình rồi, anh ấy nói điều quan trọng nhất là em phải tin anh ấy

Năm sau anh ấy sẽ qua đón em qua Sing xem cuộc sống của anh ấy

Có phải là khi đã quen em rồi thì ko còn quan tâm nữa, hay là anh ấy có người khác rồi???

Có lúc em chịu ko nổi tính lạnh lùng của ảnh, nói chia tay thì anh im xem như ko có gì, mấy ngày sau lại nt cho em, nói là đừng có nói như vậy, ảnh lúc nào mà ko yêu em

Rồi lại bận rộn, ko nc vs em

Em biết em còn non lắm, em mới yêu có 2 người thôi

Bây giờ em ko biết phải làm sao hết

Lúc đầu em thích ảnh vì cảm thấy an toàn nhưng mà càng ngày em càng cảm thấy mơ hồ trong mối quan hệ này quá

Ảnh là người luôn bận rộn vs công việc

Anh ấy nói những người con gái xung quanh anh ấy toàn là thực dụng thôi nên ảnh không có tin họ được

Vậy mà khi về VN gặp em thì anh ấy lại cho em tiền

Em không nhận vì em cảm thấy không có việc gì phải nhận hết

Em thích ảnh không phải vì tiền của anh ấy, nhưng mà em ko có nói cho anh ấy biết

Có khi nào ảnh nghĩ em cũng vì tiền của ảnh mà thích ảnh không?

Có người nói vs em là phải lúc nóng lúc lạnh thì ảnh mới ko chán

Vậy bây giờ em có nên nói vs ảnh suy nghĩ trong đầu em???

Em chỉ sợ nói ra rồi ảnh lại thấy phiền

T___________________T